GPON EPON ONU 1GE Ethernet ความน่าเชื่อถือสูงตัวเชื่อมต่อ SC / UPC

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE, ROHS
หมายเลขรุ่น: OFSE611
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: $12.8-$9.8 per pcs
รายละเอียดการบรรจุ: 80 ชิ้นต่อกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, l/c เวสเทิร์นยูเนี่ยน Paypal
สามารถในการผลิต: 7000 ชิ้นต่อสัปดาห์

ชิปเซ็ต ZTE ความน่าเชื่อถือสูง GPON EPON ONU 1GE Ethernet + 1 PON ONU

OFSE611 เป็นอุปกรณ์มินิ EPON ONU ซึ่งใช้กับการเข้าถึงบรอดแบนด์ไร้สาย มีการออกแบบโครงสร้างขนาดกะทัดรัดแบบ mini - type ด้วยการผสานรวมสูงและสามารถให้อินเตอร์เฟส 1 GE (RJ45) ได้ รองรับเทคโนโลยีสวิตช์อีเลคทรอนิคส์ชั้น 2 และง่ายต่อการบำรุงรักษาและจัดการ สามารถใช้กับแอ็พพลิเคชันการเข้าถึง FTTH / FTTP สำหรับผู้ใช้ที่อยู่อาศัยและธุรกิจและเป็นไปตามข้อกำหนดทางเทคนิคเช่น IEEE802.3ah และข้อกำหนดทางเทคนิคของ EPON Equipment (V3.1)

ลักษณะ

* Plug and Play คุณสมบัติการตรวจจับอัตโนมัติการตั้งค่าอัตโนมัติและการอัปเกรดเฟิร์มแวร์อัตโนมัติ ฯลฯ

* รองรับการเข้ารหัสลับสามครั้ง

* สนับสนุนการร้องขอกลไกการรายงาน DBA

* สนับสนุนฟังก์ชั่นการบำรุงรักษาคอนฟิกูเรชันแบบรีโมต OAM

* สนับสนุนการอัปเกรดระยะไกลและดาวน์โหลด

* การตรวจสอบสถานะการสนับสนุนและรายงานความผิดพลาด

* สนับสนุนการกำหนดค่าโหมดการทำงานที่พอร์ตผู้ใช้

* รองรับการเข้ารหัสและถอดรหัสข้อมูล

รองรับ 802.1Q VLAN

* รองรับฟังก์ชัน QinQ VLAN ที่หลากหลายและ IGMP Snooping

* สนับสนุนกฎจราจรเพื่อแก้ไขลำดับความสำคัญที่เกี่ยวข้อง

* LED แสดงการสนับสนุน

* สนับสนุนการเรียกคืนการตั้งค่าโรงงาน

* สนับสนุนการรีเซ็ตและรีบูตจากระยะไกล

* รองรับการเตือนภัย gasp gasing

* ความเข้ากันได้กับ OLT based = on = Broadcom / PMC / Cortina chipset

ข้อกำหนดทางเทคนิค

รายการทางเทคนิค ลักษณะ
สมบัติทางแสง

ต้นน้ำ PON

อินเตอร์เฟซ

1 อินเตอร์เฟส EPON, SC single-mode / single-fiber,

สมมาตร 1.25 Gbps

ความยาวคลื่น Tx 1310nm, Rx 1490 นาโนเมตร
กำลังรับแสงออฟติคอล -1 ~ + 4dBm
การรับความไว <-26dBm
ไกลที่สุด 20 กม. ระหว่าง OLT กับ ONU
อินเตอร์เฟซออฟติคอล ขั้วต่อ SC / UPC

แลนสตรีม

อินเตอร์เฟซ

อินเทอร์เฟซ Ethernet แบบปรับ Ethernet 10/100 / 1000Mbps 1 *

Duplex เต็ม / Half Duplex, RJ45 connectors

สวิตช์เลเยอร์ 2/3 รองรับ IEEE802.1Q VLAN
สนับสนุนการลดอัตราความเร็วของแพ็คเก็ตออกอากาศที่ ONU
การควบคุมการไหลของ IEEE 802.3X
รองรับ 16 แชนแนลแบบมัลติแคสต์ในแต่ละพอร์ต LAN
กลยุทธ์การรักษาความปลอดภัย

สนับสนุน AES-128, การเข้ารหัสข้อมูลสำหรับทั้งต้นน้ำ

และปลายน้ำ

สนับสนุนการปรับปรุงแบบไดนามิกของคีย์

การจัดการ

ซ่อมบำรุง

การจัดการ OLT แบบศูนย์กลางจาก OAM
WEB, CLI
อัปเกรดซอฟต์แวร์จากระยะไกล
ข้อมูลฮาร์ดแวร์
ตัวชี้วัด

4 ตัวชี้วัดสถานะของแหล่งจ่ายไฟพอร์ต PON และ 1

พอร์ต Giga-Ethernet

แหล่งจ่ายไฟ DC + 5V อะแดปเตอร์ AC-DC ภายนอก
ชิปเซ็ต zte chipset
สวิตช์เพาเวอร์ 1
การใช้พลังงาน ≤2.5W
สภาพการทำงาน อุณหภูมิในการทำงาน: -5 ~ + 55 ℃
ความชื้นในการทำงาน: 10 ~ 90% (ไม่มีการควบแน่น)
สภาพการจัดเก็บ อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ + 60 ℃
การจัดเก็บความชื้น: 10 ~ 90% (ไม่ควบแน่น)
มิติ 83mm * 83mm * 25mm (ความยาว * กว้าง * สูง)
น้ำหนักสุทธิ 0.24Kg

ข้อมูล การสั่งซื้อ

ชื่อผลิตภัณฑ์ รายละเอียดผลิตภัณฑ์
OFSE611 1 * EPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 1 * 10/100 / 1000Base-T, 12V แหล่งจ่ายไฟ

แท็ก:

epon onu

gpon onu

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817