Duplex Mode Fiber Media Converter, ตัวแปลงสัญญาณ 20KM น้ำหนัก 0.5 กิโลกรัม

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFS-GWS01-20
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: 215 * 138 * 56mm
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อหนึ่งสัปดาห์

High Fiber Media ใช้แปลงไฟเบอร์เดียว SM / 10/100 / 1000M ขนาด 20KM

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

รายการทางเทคนิค ลักษณะ
ชื่อผลิตภัณฑ์ ตัวแปลงสื่อ 10/100 / 1000M
Product Model OFS-GWS01 / 02-20
เชื่อมต่อ ไฟเบอร์แบบคู่: 1 * 1000Mbps, SC / ST / FC ตัวเลือก
RJ45: 1 * 10/100 / 1000Mbps, Auto MDI / MDI-X
เครือข่ายสื่อ 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100เมตร)
100BASE-TX: Cat5 หรือสูงกว่า UTP (≤100เมตร)
1000BASE-TX: Cat6 หรือสูงกว่า UTP (≤100เมตร)
Fiber Media ไฟเบอร์ (มัลติ): 50/125, 62.5 / 125μm (ระยะทางสูงสุดไม่เกิน 2 กม. หรือ 5 กม.)
ไฟเบอร์ (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (ระยะสูงสุดไม่เกิน 100 กม.)
โหมดการส่งต่อ เก็บและส่งต่อ
อัตราการส่งต่อ: 1488000pps / พอร์ต
มาตรฐานการดำเนินงาน EEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x
อำนาจ อินพุท: AC 100 ~ 250 โวลต์โวลต์: DC 5V 1A, (ค่าเริ่มต้น)
หรืออินพุต: DC: -36V ~ -72V เอาต์พุต: DC 5V 1A (อุปกรณ์เสริม)
แหล่งจ่ายไฟ USB (อุปกรณ์เสริม)
การใช้พลังงาน 2.5W
LED Power, Link / Act, TX 1000,100, FDX, Link / Act
สภาพแวดล้อมในการทำงาน อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ~ 55 ℃;
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 75 ℃
ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่มีการควบแน่น)
การติดตั้ง ตัวยึด DIN-Rail หรือ Wall mounts, อุปกรณ์เสริมหรืออุปกรณ์มาตรฐานเริ่มต้นไม่ได้
รายการบรรจุ 1 × Media Converter
คู่มือผู้ใช้ 1 × / ใบรับรองคุณภาพ / ใบรับประกัน
อะแดปเตอร์เพาเวอร์ 1 ×
MTBF 100,000 ชั่วโมง
น้ำหนักและขนาด น้ำหนักผลิตภัณฑ์: 0.5 กก
น้ำหนักบรรจุ: 1.1 กิโลกรัม
ขนาดผลิตภัณฑ์ (กว้าง x สูง x สูง): 94.5 * 70 * 26 มม
ขนาดบรรจุ (กว้าง x กว้าง x สูง): 215 * 138 * 56 มม
การประกัน 1 ปีที่ผ่านมา

สวิตช์ DIP:

SW1 บน เปิดใช้งาน LFP
ปิด ปิดใช้งาน LFP
SW2 บน ตัดผ่าน
ปิด เก็บและส่งต่อ
SW3 ปิด ไม่มีฟังก์ชัน
SW4 ปิด ไม่มีฟังก์ชัน

คุณสมบัติ:

นิทรรศการผลิตภัณฑ์


LFP & Jumbo Frame ที่ มีชื่อเสียงและมีคุณภาพสูง รองรับ 10/100/1000 M Ethernet Fiber Media Converter


ใบสมัคร


























































รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817