มีความน่าเชื่อถือสูง 4 พอร์ต GPON EPON OLT 4 * EPON + 4GE RJ45 OLT

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFSE3504
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: 540x367x50mm
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อหนึ่งสัปดาห์
อินเทอร์เฟซ PON อัพสตรีม: 4 อินเตอร์เฟซ EPON, SC โหมดเดียว / เส้นใยเดี่ยว 1.25Gbps ความยาวคลื่น: Tx 1310nm, Rx 1490nm
กำลังขับแสง: -1 ~ + 4dBm รับความไว: &lt;-26dBm</span>
อินเตอร์เฟซออปติคัล: ช่องเสียบ SC / UPC น้ำหนักสุทธิ: 1.84Kg
มิติ: 442mm * 300mm * 44mm (ความยาว * กว้าง * สูง)
แสงสูง:

gpon onu

,

epon gpon

มีความน่าเชื่อถือสูง 4 พอร์ต GPON EPON OLT 4 * EPON + 4GE RJ45 OLT

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

รายการทางเทคนิค ลักษณะ
ชิ้น พารามิเตอร์
PON Interface อินเทอร์เฟซ 1GPON, SC single-mode / single-fiber, uplink 1.25Gbps, downlink 2.5Gbps
ส่วนติดต่อผู้ใช้อีเทอร์เน็ต RJ45Port เชื่อมต่อกับอินเทอร์เน็ตในท้องถิ่น, พอร์ต GE 1 พอร์ตและพอร์ต FE3 โดยอัตโนมัติ, 1 * WIFI
อินเทอร์เฟซระบบไฟฟ้า แหล่งจ่ายไฟ 12V DC แหล่งจ่ายไฟ AC / DC ภายนอกขนาด 12V 0.5A
PON ความยาวคลื่น: Tx 1310nm, Rx1490nm
ออปติคอล Tx Optical Power: -1 ~ 4dBm
พารามิเตอร์ ความไว Rx: -26dBm
ความอิ่มตัวของแสง: -3dBm
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC
ใยแก้วนำแสง: ไฟเบอร์แบบ single-mode ขนาด 9 / 125ɥm
พารามิเตอร์การรับส่งข้อมูล PON Throughput: ต่ำสุด 950 Mbps; ต้นน้ำ 930Mbps
Ethernet: พอร์ต 1 GE และ 3 FE
อัตราส่วนการสูญเสียแพ็คเก็ต: <1 * 10E-12
เวลาแฝง: <1.5ms
การจัดการเครือข่าย สนับสนุน IEEE802.3 QAM ONU สามารถจัดการจาก OLT ได้จากระยะไกล
สนับสนุนการจัดการระยะไกลผ่าน SNMP และ Telnet
การจัดการท้องถิ่น
ฟังก์ชันการจัดการ การตรวจสอบสถานะ, การจัดการการกำหนดค่า, การจัดการสัญญาณเตือนภัย, การจัดการบันทึกข้อมูล
ตัวบ่งชี้ที่นำ PWR: เปิดเครื่องขึ้นหรือลง
OPTIN: สถานะการเชื่อมต่อแบบ Optical Link
LINK: ลงทะเบียน ONU แล้ว
ETH: สถานะการเชื่อมต่อของ Ethernet Interface
LAN: สถานะการเชื่อมต่อของ Ethernet Interface
WIFI: สถานะ WIFI
อำนาจ อะแดปเตอร์จ่ายไฟ AC / DC ขนาด 12V 1A ภายนอก
การใช้พลังงาน: <12 วัตต์
ข้อกำหนดทางกายภาพ ขนาดรายการ: 180 มม. (ล) x 120 มม. (W) x27 มม. (H)
น้ำหนักรายการ: 0.2 กก
ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการเก็บ: -40 ถึง85ºCความชื้นในการทำงาน: 10% ถึง 90% (ไม่ควบแน่น) ความชื้นในการจัดเก็บ: 5% ถึง 95% (ไม่มีการควบแน่น) อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ถึง50ºC

คุณสมบัติ:

นิทรรศการผลิตภัณฑ์

4 * EPON (1490nm Rx, 1310nm Tx, 20Km, SC), 4 * 10/100 / 1000Base-T, 4 * SFP + , ภายใน PS












ใบสมัคร





แท็ก:

epon gpon

gpon onu

epon onu

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : +8613724374817