ฟังก์ชัน PoE Industrial Ethernet Switch พอร์ตไฟเบอร์ 1 กิกะบิต, 8 พอร์ต RJ45 10M / 100M

ข้อมูลพื้นฐาน
Place of Origin: CHINA
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE、RoHS、FCC
Model Number: OFS-IGSF1DT8
Minimum Order Quantity: 1pcs
ราคา: negotiable
Packaging Details: 20 pcs per carton
Delivery Time: 7-9 working days
Payment Terms: T/T, Western Union, T/T, Paypal
Supply Ability: 6000 pcs per week

ฟังก์ชัน PoE Industrial Ethernet Switch พอร์ตไฟเบอร์ 1 กิกะบิต, 8 พอร์ต RJ45 10M / 100M

OFS-IGSF1DT8

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

ผลิตภัณฑ์นี้เป็นสวิตช์อีเทอร์เน็ตระดับอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการโดยมีพอร์ตไฟเบอร์กิกะบิต 1 พอร์ตและอินเทอร์เฟซ RJ45 8 เฟรม 10 / 100Base-T ช่วยให้ผู้ใช้สามารถรับข้อมูลการแลกเปลี่ยนข้อมูลอีเธอร์เน็ตคอนเวอร์เจนซ์และฟังก์ชั่นการส่งผ่านข้อมูลทางไกลได้ อุปกรณ์มีข้อได้เปรียบของพัดลมไม่มีการใช้พลังงานต่ำและใช้งานง่ายขนาดเล็กบำรุงรักษาง่ายและอื่น ๆ การออกแบบผลิตภัณฑ์ให้สอดคล้องกับมาตรฐานอีเธอร์เน็ตเพิ่มการป้องกันฟ้าผ่ามาตรการป้องกันไฟฟ้าสถิต -40 DEG C ~ +85 อุณหภูมิในการทำงานที่หลากหลายประสิทธิภาพการทำงานที่มั่นคงและเชื่อถือได้ อุปกรณ์นี้สามารถนำมาใช้กันอย่างแพร่หลายในด้านการคมนาคมขนส่งอัจฉริยะโทรคมนาคมความปลอดภัยการเงินและหลักทรัพย์ศุลกากรการเดินเรือพลังงานไฟฟ้าการอนุรักษ์น้ำและแหล่งน้ำมันและการรับส่งข้อมูลบรอดแบนด์อื่น ๆ

คุณสมบัติที่สำคัญ

แรงดันไฟฟ้าอินพุต: DC10 ~ 58V (การสำรองข้อมูลสำรองแบบ dual power)

อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 85 ℃

ที่อยู่อาศัย: เกรดป้องกัน IP40, ประเภทราง DIN, อลูมิเนียม, ไม่มีพัดลม

รายงานการตรวจสอบ: ผ่านกระทรวงของรายงานการตรวจสอบความปลอดภัยสาธารณะ, CCC / FCC / CE / ROHS

ข้อมูลจำเพาะ

มาตรฐาน: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3I, IEEE 802.3z, IEEE 802.3at

จำนวนพอร์ต: 9

พอร์ทไฟเบอร์: พอร์ต 1000BaseFX หนึ่งพอร์ต (Multi / Single Mode, ไฟเบอร์ Dual / Single, พอร์ต SFP)

RJ45: แปด 10 / 100BASE-T RJ45

โหมดการรับส่งข้อมูล: โหมด full duplex

ระดับการสมัคร: L2

แบนด์วิดท์ Backplane: 5.6Gbps

อัตราการส่งต่อแพคเก็ต: 4.16Mpps

MAC: 8K

บัฟเฟอร์: 1M

เวลาหน่วงเวลา: <4μs

Exchange: Store - forward

ไฟ LED แสดงสถานะ: กำลังไฟ (PWR); เท็กซัส, FX (เชื่อมโยง / ACT)

ที่อยู่อาศัย: วัสดุโลหะ

การทำความเย็น: ระบายความร้อนด้วยธรรมชาติไม่มีพัดลม

ขนาด: 143 x 104 x 48 มม. (กว้าง x ลึก x สูง)

น้ำหนัก: 0.85 กก

โหมดการติดตั้ง: ประเภทราง DIN card

อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ +85 ℃

อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ℃ ~ +85 ℃

ความชื้นสัมพัทธ์: 5 ~ 95% (ไม่มีน้ำค้างแข็ง)

ระยะการส่งข้อมูล

คู่บิดเบี้ยว: 100 เมตร (ใช้ CAT5e, สายเคเบิลเครือข่าย CAT6)

Multi-mode: 550m

โหมดเดี่ยว: 20/40/60/80 / 100km

MTBF: 100,000 ชั่วโมง

อำนาจ

แรงดันไฟฟ้าอินพุต: DC10 ~ 58V (สำรองข้อมูลสำรองแบบคู่)

Access terminal: ขั้ว Phoenix

กำลังไฟเต็ม (โหลดเต็ม) <5 วัตต์

ระยะเวลาการรับประกัน: 5 ปี

การรับรอง: กระทรวงการตรวจสอบการตรวจสอบความปลอดภัยสาธารณะ CCC, CE, FCC, RoHS

แผงด้านหน้าของผลิตภัณฑ์

ข้อมูลการสั่งซื้อ

แบบ รายละเอียดผลิตภัณฑ์
OFS-IGSF1DT8 สวิตช์กิกะบิตอีเทอร์เน็ตระดับอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการด้วยพอร์ตไฟเบอร์กิกะบิต 1 พอร์ตและอินเทอร์เฟซ Ethernet RI45 10 / 100Base-T
OFS-PE-IGSF1DT8 สวิตช์ Gigabit Ethernet ในระดับอุตสาหกรรมที่ไม่มีการจัดการโดยมีพอร์ตไฟเบอร์กิกะบิท 1 พอร์ตและอินเทอร์เฟซ Ethernet RJ45 8 10 / 100Base-T พร้อมด้วย POE Function

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817