ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์ขนาด 1000 มม. ตัวเรือน Sc ขั้วต่อ 850nm 550m Sc Metal Housing

ข้อมูลพื้นฐาน
Place of Origin: CHINA
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE; RoHS; FCC
Model Number: OFS-GM-05
Minimum Order Quantity: 1 pcs
ราคา: negotiable
Packaging Details: 40 pcs per carton
Delivery Time: 5-7 working days
Payment Terms: T/T, Western Union, L/C, Paypal
Supply Ability: 5000 pcs per week

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์แบบมัลติไฟเบอร์ขนาด 1000 มม. ตัวเรือน Sc ขั้วต่อ 850nm 550m Sc Metal Housing

OFS-GM-05

คุณสมบัติหลัก

สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T,
IEEE 802.3z 1000Base-SX / LX

พอร์ต TP ◆สนับสนุนการต่อรองอัตโนมัติ 10/100 / 1000Base-T และ MDI / MDI-X อัตโนมัติ

◆ Multimode Fiber: ระยะทางสูงสุด 224 เมตร / 550 เมตร

Singlemode Fiber: ระยะทางสูงสุดไม่เกิน 100 กม
◆ 1000Base-SX: สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติค 50 / 125μmหรือ 62.5 / 125μmสูงสุดถึง 220 / 550m (OFS-GM)
◆ 1000Base-LX: สายเคเบิลโหมดเดี่ยวขนาด 9 / 125μmให้ระยะทางไกลสำหรับระยะทาง 10 กม. (OFS-GS)
◆ 1000Base-T: แมว 2 คู่ สายเคเบิล UTP 5 / 5e / 6 ถึง 100 เมตร
◆การเจรจาต่อรองอัตโนมัติสำหรับ 10/100 / 1000Base-T; Half-Duplex หรือ Full-Duplex สำหรับ 10Mbps และ
100Mbps
◆คุณลักษณะสำคัญของ Layer 2
การควบคุมการไหลแบบ Duplex แบบเต็มรูปแบบและความดันย้อนกลับ -EEEE 802.3x ในการกำจัด Half-Duplex
การสูญเสียแพ็คเก็ต
สนับสนุนฟังก์ชัน MDI / MDI-X อัตโนมัติ
กลไกการจัดเก็บและส่งต่อ
- ไม่มีการปิดกั้นอัตราการส่งต่อด้วยสายความเร็วเต็ม
◆การแปลงสื่อระหว่าง 10/100 / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX
◆ไฟเบอร์สื่อช่วยให้:
- ไฟเบอร์แบบมัลติโหมดโดยใช้ขั้วต่อ SC / LC
- ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวโดยใช้ขั้วต่อ SC / LC
◆ขนาดกะทัดรัดสำหรับติดตั้งง่ายและทำงานร่วมกับโครงรถยนต์ Media Center ของ OPTFOCUS MC
(OFS-RACK-14)
◆การออกแบบติดผนัง
◆ตัวบ่งชี้ LED สำหรับการวินิจฉัยเครือข่ายได้ง่าย
◆ตัวเลือกของขั้วต่อไฟเบอร์จาก SC, อินเตอร์เฟซ LC fiber

ด้วย OFS-GM / GS สามารถสร้างโซลูชันเครือข่ายของ FTTH (Fiber to the Home) หรือ FTTC (Fiber to the Curb) สำหรับ ISPs และ FTTB (Fiber to the Building) สำหรับสำนักงานขนาดเล็ก สภาพแวดล้อมเครือข่ายของวิสาหกิจ

ข้อกำหนดทางเทคนิค

◆มาตรฐานการปฏิบัติงาน:

IEEE802.3 Ethernet 10Base-T,

IEEE802.3u 100Base-TX / FX Fast Ethernet,

IEEE802.3ab 1000Base-T,

IEEE802.3z 1000Base-SX / LX Gigabit

◆ความยาวคลื่น: 850nm / 1310nm / 1550nm

◆ตารางที่อยู่ MAC: 4K

บัฟเฟอร์ข้อมูล: 256K

ตัวเชื่อมต่อ◆: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; ไฟเบอร์: SC, 1000Mbps

◆สายเคเบิล:

สาย UTP: Cat 5e หรือ Cat 6 (ระยะสูงสุดไม่เกิน 100 เมตร)

ไฟเบอร์: มัลติ: 50/125, 62.5 / 125μm (ระยะสูงสุดสูงสุด 550/224 เมตร)

Singlemode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (ระยะสูงสุดไม่เกิน 120 กม.)

◆ขั้วต่อ: พอร์ต FC / PC หรือ SC หรือ SFP

◆การควบคุมการไหล

Full Duplex: IEEE802.3x

Half Duplex: แรงดันย้อนกลับ

◆โหมด Conversion: Conversion ปานกลาง

◆ความล่าช้า: <10 μs

◆อัตราความผิดพลาดของ Bit: <1/1000000000

◆ MTBF: 80,000 ชั่วโมง

◆ LED:

POWER (พลังงาน),

FX LINK (การเชื่อมโยงเส้นใย),

TP LINK1000 (การเชื่อมต่อแบบ Twisted pair 1000M)

TP LINK100 (การเชื่อมต่อแบบ Twisted pair 100M),

TP ACT (การดำเนินการส่งต่อแพ็กเก็ตคู่บิด)

FDX (ตัวบ่งชี้โหมดอินเทอร์เฟซ Ethernet, เต็ม duplex / OFF, Half-duplex)

◆ความต้องการพลังงาน:

อินพุต: AC 170 ~ 240V หรือ DC -36V-72V

เอาต์พุต: DC 5V 2A

◆การใช้พลังงาน: 5 วัตต์

◆อุณหภูมิแวดล้อม: 0 ~ + 50 ℃

◆อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ + 70 ℃

ความชื้น◆: 5% ~ 90%

◆ขนาด: กำลังไฟภายใน: 30 × 110 × 140 มม

◆พลังงานภายนอก: 26 × 70 × 93 มม

ข้อมูลการสั่งซื้อ

แบบ รายละเอียดผลิตภัณฑ์
OFS -GM ตัวแปลงสัญญาณอีเธอร์เน็ตขนาด 10/100 / 1000M: ความยาวคลื่นแสง 850nm, เส้นใยแก้วระยะไกลสูงสุด 224 ม. สำหรับ62.5μm, 550 ม. สำหรับ50μm
OFS -GS-xx ตัวแปลงไฟเบอร์เดียวแบบ Ethernet ขนาด 10/100 / 1000M: ความยาวคลื่น 1310 หรือ 1550 นาโนเมตร, ระยะทางสูงสุดของเส้นใยแสงสูงสุด 20, 40, 60, 80 หรือ 100 กม. xx สำหรับระยะทาง

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817