IEEE 802.3af / at PoE Media Converter พอร์ต 100M FX SC หรือช่องเสียบ SFP และพอร์ต RJ45 10 / 100M

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE; RoHS
หมายเลขรุ่น: OFS-PE-DS-25
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 20 ชิ้นต่อกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c, paypal
สามารถในการผลิต: 3000 ชิ้นต่อสัปดาห์

IEEE 802.3af / at PoE Media Converter พอร์ต 100M FX SC หรือช่องเสียบ SFP และพอร์ต RJ45 10 / 100M

OFS-PE-DS-25

มากกว่า Fiber Media Converter และยังสามารถใช้เป็น Power over Ethernet Injector อีกด้วย การเชื่อมโยงข้อมูลที่ดีที่สุดและการจัดหาแหล่งจ่ายไฟสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายระยะไกล

ชุดแปลงสัญญาณ OFS-PE-DS นี้เป็นอุปกรณ์ 10 / 100Base T / TX ถึง 100Base FX Power over Ethernet (PoE) ซึ่งทำหน้าที่เป็นอุปกรณ์จัดหาพลังงาน (PSE) ซึ่งช่วยให้เครื่องแปลงไฟสามารถจ่ายพลังงานให้กับ IEEE802.3af PoE standard- (PDs) โดยใช้การเชื่อมต่อแบบ Twisted pair พลังงานที่ส่งพร้อมกับข้อมูลในสายเดียว (RJ45) ช่วยให้คุณสามารถขยายเครือข่ายของคุณได้โดยไม่ต้องมีสายไฟหรือช่องจ่ายไฟ อุปกรณ์ที่คุณต้องการเช่น Wifi Aps กล้อง IP หรือโทรศัพท์ IP ฯลฯ

คุณสมบัติ:

◆รองรับ PoE เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายด้านโครงสร้างพื้นฐานไฟฟ้า

◆ IEEE 802.3af / ที่ Poe PSE (อุปกรณ์แหล่งจ่ายไฟ) เข้ากันได้

◆เชื่อมต่อกับสวิตช์ PoE, ฮับช่วงกลางหรืออุปกรณ์แหล่งจ่ายไฟ 802.3af อื่น ๆ (PSE)

◆รองรับโหมดการเจรจาแบบ Full-Duplex และ Auto-Negotiation สำหรับ Fiber Port

◆ยืนอยู่คนเดียวกับหน่วยออกแบบมินิ

◆สนับสนุนแพคเก็ต 1552 ไบต์

◆พอร์ทออฟติคัล 100Base-FX: LC / SC / FC / ST / LC พอร์ตไฟเบอร์ออพติคอล

รายละเอียด:

มาตรฐาน IEEE802.3i 10BASE-T
IEEE802.3u 100BASE-TX
ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x
IEEE802.3af Power over Ethernet
พลัง PoE 15.4 วัตต์ต่อหนึ่งพอร์ต (IEEE802.3af)
การเดินสายไฟ: ข้อมูลและพลังงานที่ให้ไว้สำหรับคู่สาย 1/2 และ 3/6
สาย: UTP cat.5 ขึ้นไป
ประเภทไฟเบอร์ โหมดมัลติ (MM): 62.5 / 125m.50 / 125m
โหมดเดี่ยว (SM): 9/125 ม
ระยะทาง โหมดมัลติ & ไฟเบอร์ออปติก 550 ม
โหมดเดี่ยวและไฟเบอร์เดี่ยว: 20/40/60/80 / 120KM
อัตราข้อมูล 10 / 100Mpbs
เชื่อมต่อ RJ45, SC / STFC / LC พอร์ตไฟเบอร์ออพติคอล
ความยาวคลื่น 1310nm 1490nm 1550nm
LED การวินิจฉัย ลิงค์ / กิจกรรมเพาเวอร์
อำนาจ DC48V 1.25A
การใช้พลังงาน <30w
อุณหภูมิ -10 ~ 50 ℃ (ทำงาน); -20 ~ 70 ℃ (Storage)
ความชื้น 10 ~ 90% ไม่ควบแน่น
มิติ 90x70x26mm

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

OFS-PE-DM-2 สวิตช์ไฟเบอร์ออปติค 10 / 100M พร้อมพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์แบบมัลติ 1, ความยาวคลื่น 850 หรือ 1310nm, ระยะทางสูงสุดของเส้นใยได้ถึง 550m สนับสนุน PS 15.4W
OFS-PE-DSXX สวิตช์ไฟเบอร์ออปติค 10 / 100M พร้อมพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ singlemode 1 เส้น, ความยาวคลื่น 1310 หรือ 1550nm, ระยะทางสูงสุดของเส้นใยได้ถึง 20 ~ 120 กม. รองรับ 15.4W PSE
OFS-PE-WS01 / 02-XX 10 / 100M Ethernet Single Fiber Switch พร้อมพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ singlemode 1 เส้น, ความยาวคลื่น 1310 / 1550nm, ระยะทางสูงสุดของเส้นใยได้ถึง 20 ~ 120km สนับสนุน PS 15.4W
OFS-PE-FAS สวิตช์ไฟเบอร์ออปติค 10 / 100M พร้อมพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ต RJ45 10/100 M 1 และซ็อกเก็ต SFP 1 จุด 100 ม. ระยะทางสูงสุดของเส้นใยได้ถึง 5 ~ 120 กม. รองรับ 15.4W PSE

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817