10 / 100M Power over Ethernet POE Media Converter ไฟเบอร์แบบเดี่ยวแบบเดียว 25 KM

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: Mianland ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, RoHS
หมายเลขรุ่น: OFS-PE-DS-25
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: USD 23-28 per pcs
รายละเอียดการบรรจุ: 90x70x26mm
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T
สามารถในการผลิต: 10000 ชิ้นต่อเดือน

10 / 100M Power over Ethernet POE Media Converter ไฟเบอร์แบบเดี่ยวแบบเดียว 25 KM

ภาพรวม

ผลิตภัณฑ์นี้สนับสนุนมาตรฐาน IEEE802.3 10 มาตรฐาน Base-T / IEEE 802.3u 100Base-TX / FX มาตรฐาน / IEEE 802.3z, IEEE802.3at 100Base-TX / FX มาตรฐานรวมทั้งโหมดเพล็กซ์และเพล็กซ์เต็มรูปแบบ

การติดตั้งเดินสาย Easy

1. สื่อรับส่งใช้สาย CAT5 คู่บิดที่มีความยาวโดยทั่วไป 100 เมตร มีคุณสมบัติในการระบุสายการผลิตและสายไฟโดยอัตโนมัติ
ไฟเบอร์อินเทอร์เฟซ SC / ST fiber เป็นประเภทโหมดสองโหมดรวมทั้งอินเทอร์เฟซที่สองคือ TX และ RX เมื่อมีชุดรับส่งสัญญาณแบบออปติคอลสองชุดเชื่อมต่อหรือเชื่อมต่อเพื่อสลับไปมากับอินเทอร์เฟซเส้นใยเส้นใยอยู่ในการเชื่อมต่อข้ามสายคือ "TX-RX", "RX-TX" (โดยตรงสำหรับเส้นใยแก้วเดี่ยว)

2. การเชื่อมต่อ
อุปกรณ์เครือข่าย (สถานีงานฮับหรือสวิตช์) ที่มีอินเตอร์เฟซ RJ-45 เชื่อมต่อกับแจ็ค RJ-45 ของตัวรับส่งสัญญาณแบบออปติคอลผ่านคู่บิด และเส้นใยโหมดหลาย / เดี่ยวถูกเชื่อมต่อกับ SC / ST fiber interface ของตัวรับส่งสัญญาณออปติคอล จากนั้นเปิดเครื่อง ไฟ LED ที่สอดคล้องกันเปิดอยู่เพื่อการเชื่อมต่อที่ถูกต้อง (ดูตารางด้านล่างสำหรับไฟแสดงสถานะ LED

3. คุณลักษณะ

Auto MDI / MDIX

รองรับแพคเก็ตขนาดใหญ่ได้ถึง 1916 ไบต์

·การทำงานแบบพลักแอนด์เพลย์

·สวิตช์แพคเก็ตเลเยอร์ 2 จัดเก็บและส่งต่อ·รองรับ Link Fault Pass through (LFP)

·การเจรจาต่อรองอัตโนมัติหรือโหมดบังคับ

· 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX Converter

แสดงผลิตภัณฑ์

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

OFS-PE-DS 10 / 100Mbps POE Media Converter

การประยุกต์ใช้งาน

ข้อมูลจำเพาะ

มาตรฐานเครือข่าย

· IEEE802.3i 10BASE-T

· IEEE802.3u 100BASE-TX

· IEEE802.3x การควบคุมการไหล

· IEEE 802.3 af / ที่ Power over Ethernet

· IEEE 802.3 10Base-T

· IEEE 802.3u 100Base-TX

พลัง PoE

·พอร์ตละ 15.4 วัตต์ (IEEE802.3af); 25.5 วัตต์ต่อหนึ่งพอร์ต (IEEE802.3at)

·การเดินสายไฟ: ข้อมูลและพลังงานที่ให้ไว้สำหรับคู่ 1/2 และ 3/6 หรือ 4/5 (+) และ 7/8 (-)

·สายเคเบิล: UPT cat.5 ขึ้นไป

ประเภทการประมวลผล ·ความดันย้อนกลับ Half-Duplex แบบบันทึกและส่งต่อและการควบคุมการไหลแบบเพล็กซ์ IEEE802.3x full-duplex
ประเภทไฟเบอร์

·โหมดมัลติ (MM): 50/125, 62.5 / 125μm

โหมดเดี่ยว (SM): 8.3 / 125,8.7 / 125,9 / 125μm

พอร์ตไฟเบอร์ เซาท์แคโรไลนา / FC / ST
อินพุตไฟฟ้า ·อินพุต DC48-57V
งบประมาณด้านพลังงาน · 30W
มิติ · 90x70x26mm (LxWxH)
ไฟ LED

·ระบบ: กำลังไฟ, PoE กำลังไฟสูงสุด

·ต่อพอร์ต: Link, Activity, PoE ความเร็วที่ใช้งาน, PoE error

อุณหภูมิในการทำงาน · -10 ~ 45 ℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ · -10 ~ 70 ℃
ความชื้นในที่เก็บข้อมูล ความชื้นสัมพัทธ์สูงสุด 90% เมื่อควบแน่น
ความปลอดภัย · CE / ROHS / FCC
การประกัน ·1 ปี

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817