1 Gigabit FX + 2 * 10/100 / 1000M TX สวิตช์ไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบไฟ Over Ethernet POE

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: Mianland ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, RoHS
หมายเลขรุ่น: OFS-PE-GSF1T2
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: USD 27-31 per pcs
รายละเอียดการบรรจุ: 120x85x30mm
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T
สามารถในการผลิต: 10000 ชิ้นต่อเดือน

1 Gigabit FX + 2 * 10/100 / 1000M TX สวิตช์ไฟเบอร์ออปติคอล Ethernet แบบไฟ Over Ethernet POE

OFS-PE-GSF1T2

ไอออน เบื้องต้น

มากกว่า Fiber Media Converter และยังสามารถใช้เป็น Power over Ethernet Injector ได้เช่นกันการเชื่อมโยงข้อมูลที่ดีที่สุดและโซลูชันจัดหาพลังงานสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายระยะไกล

ชุดแปลงสัญญาณ OFS-PE-GSF1T2 นี้เป็นอุปกรณ์ 10/100 / 1000Base T / TX ถึง 1000Base FX ไฟเหนือ Ethernet (PoE) อุปกรณ์ที่ใช้เป็นอุปกรณ์จัดหาพลังงาน (PSE) ซึ่งช่วยให้เครื่องแปลงไฟให้พลังงานแก่ IEEE802.3af PoE อุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) ที่เป็นไปตามมาตรฐานโดยใช้การเชื่อมต่อแบบ twisted pair พลังงานที่ส่งพร้อมกับข้อมูลในสายเดียว (RJ45) ช่วยให้คุณสามารถขยายเครือข่ายของคุณได้โดยไม่ต้องมีสายไฟหรือช่องจ่ายไฟ อุปกรณ์ที่คุณต้องการเช่น Wifi Aps กล้อง IP หรือโทรศัพท์ IP เป็นต้น

รายละเอียด:

มาตรฐาน IEEE802.3i 10BASE-T
IEEE802.3u 100BASE-TX
IEEE802.3z 1000BASE-TX
ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x
IEEE802.3af Power over Ethernet
IEEE802.3at Power over Ethernet
พลัง PoE 15.4W ต่อพอร์ต (IEEE802.3af) .30W ต่อพอร์ต (IEEE802.3at)
การเดินสายไฟ: ข้อมูลและพลังงานที่ให้ไว้สำหรับคู่สาย 1/2 และ 3/6
สาย: UTP cat.5 ขึ้นไป
ประเภทไฟเบอร์ โหมดมัลติ (MM): 62.5 / 125m.50 / 125m
โหมดเดี่ยว (SM): 9/125 ม
ระยะทาง โหมดมัลติ & ไฟเบอร์ออปติก 550 ม
โหมดเดี่ยวและไฟเบอร์เดี่ยว: 20/40/60/80/100 / 120KM
อัตราข้อมูล 10/100 / 1000Mpbs
เชื่อมต่อ RJ45, SC / ST / FC / LC
ความยาวคลื่น 1310nm 1490nm 1550nm
LED การวินิจฉัย ลิงค์ / กิจกรรมเพาเวอร์
อำนาจ DC48V-57V
การใช้พลังงาน <60w

ขนาด: 90 x 70 x 26 มม

อุณหภูมิ 0 ~ 50 ℃ (ปฏิบัติการ) -20 ~ 70 ℃ (พื้นที่เก็บข้อมูล)
ความชื้น 10 ~ 90% ไม่ใช่การทำเป็นรหัส

คุณสมบัติ:

◆รองรับ PoE เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายในการติดตั้งระบบไฟฟ้า

◆ IEEE 802.3af / ที่ Poe PSE (อุปกรณ์แหล่งจ่ายไฟ) เข้ากันได้

◆เชื่อมต่อกับ PoE switches.mid-span hubs.or หรือ otcher 802.3af Power Source Equipment (PSE)

◆รองรับโหมดการเจรจาแบบ Full-Duplex และ Auto-Negotiation สำหรับ Fiber Port

◆ยืนอยู่คนเดียวกับหน่วยออกแบบมินิ

คุณสมบัติ:

◆รองรับ PoE เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายในการติดตั้งระบบไฟฟ้า

◆ IEEE 802.3af / ที่ Poe PSE (อุปกรณ์แหล่งจ่ายไฟ) เข้ากันได้

◆เชื่อมต่อกับ PoE switches.mid-span hubs.or หรือ otcher 802.3af Power Source Equipment (PSE)

◆รองรับโหมดการเจรจาแบบ Full-Duplex และ Auto-Negotiation สำหรับ Fiber Port

◆ยืนอยู่คนเดียวกับหน่วยออกแบบมินิ

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817