ตัวแปลงสื่อข้อมูล Gigabit FX + 10/100 / 1000M TX POE, มินิ 2 พอร์ทไฟเบอร์ Media Converter

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: Mianland ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, RoHS
หมายเลขรุ่น: OFS-PE-GS-20
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: USD 32-36 per pcs
รายละเอียดการบรรจุ: 90x70x26 มม
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T
สามารถในการผลิต: 10000 ชิ้นต่อเดือน

ตัวแปลงสื่อข้อมูล Gigabit FX + 10/100 / 1000M TX POE, มินิ 2 พอร์ทไฟเบอร์ Media Converter

มากกว่า Fiber Media Converter และยังสามารถใช้เป็น Power over Ethernet Injector ได้เช่นกันการเชื่อมโยงข้อมูลที่ดีที่สุดและโซลูชันจัดหาพลังงานสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายระยะไกล

ชุดแปลงสัญญาณ OFS-PE-GS นี้เป็นอุปกรณ์ 10/100 / 1000Base T / TX ถึง 1000Base FX ไฟเหนือ Ethernet (PoE) อุปกรณ์ที่ใช้เป็นอุปกรณ์จัดหาพลังงาน (PSE) ซึ่งช่วยให้เครื่องแปลงไฟให้พลังงานแก่ IEEE802.3af PoE อุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) ที่เป็นไปตามมาตรฐานโดยใช้การเชื่อมต่อแบบ twisted pair พลังงานที่ส่งพร้อมกับข้อมูลในสายเดียว (RJ45) ช่วยให้คุณสามารถขยายเครือข่ายของคุณได้โดยไม่ต้องมีสายไฟหรือช่องจ่ายไฟ อุปกรณ์ที่คุณต้องการเช่น Wifi Aps กล้อง IP หรือโทรศัพท์ IP เป็นต้น

รายละเอียด:

มาตรฐาน IEEE802.3i 10BASE-T
IEEE802.3u 100BASE-TX
IEEE802.3z 1000BASE-TX
ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x
IEEE802.3af Power over Ethernet
พลัง PoE 15.4 วัตต์ต่อหนึ่งพอร์ต (IEEE802.3af)
การเดินสายไฟ: ข้อมูลและพลังงานที่ให้ไว้สำหรับคู่สาย 1/2 และ 3/6
สาย: UTP cat.5 ขึ้นไป
ประเภทไฟเบอร์ โหมดมัลติ (MM): 62.5 / 125m.50 / 125m
โหมดเดี่ยว (SM): 9/125 ม
ระยะทาง โหมดมัลติ & ไฟเบอร์ออปติก 550 ม
โหมดเดี่ยวและไฟเบอร์เดี่ยว: 20/40/60/80 / 120KM
อัตราข้อมูล 10/100 / 1000Mpbs
เชื่อมต่อ RJ45, SC, FC / LC
ความยาวคลื่น 1310nm 1490nm 1550nm
LED การวินิจฉัย ลิงค์ / กิจกรรมเพาเวอร์
อำนาจ DC48-57V
การใช้พลังงาน <30w
อุณหภูมิ 0 ~ 50 ℃ (ปฏิบัติการ) -20 ~ 70 ℃ (พื้นที่เก็บข้อมูล)
ความชื้น 10 ~ 90% ไม่ใช่การทำเป็นรหัส
มิติ 90x70x26

คุณสมบัติ:

◆รองรับ PoE เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายในการติดตั้งระบบไฟฟ้า

◆ IEEE 802.3af / ที่ Poe PSE (อุปกรณ์แหล่งจ่ายไฟ) เข้ากันได้

◆เชื่อมต่อกับ PoE switches.mid-span hubs.or หรือ otcher 802.3af Power Source Equipment (PSE)

◆รองรับโหมดการเจรจาแบบ Full-Duplex และ Auto-Negotiation สำหรับ Fiber Port

◆ยืนอยู่คนเดียวกับหน่วยออกแบบมินิ

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

OFS-PE-GS-2 สวิตช์ไฟเบอร์ออปติค 10/100 / 1000M ด้วยพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์แบบมัลติ 1, ความยาวคลื่นแสง 850 หรือ 1310nm, ระยะทางสูงสุดของเส้นใยได้ถึง 550m สนับสนุน PS 15.4W
OFS-PE-GS-XX สวิตช์ไฟเบอร์ออปติค 10/100 / 1000M พร้อมพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ singlemode 1 เส้น, ความยาวคลื่น 1310 หรือ 1550nm, ระยะทางสูงสุดของเส้นใยได้ถึง 20 ~ 120 กม. รองรับ 15.4W PSE
OFS-PE-GWS01 / 02-XX สวิตช์ไฟเบอร์เดียวแบบ Ethernet ขนาด 10/100 / 1000M พร้อมพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ singlemode 1 เส้น, ความยาวคลื่น 1310 / 1550nm, ระยะทางสูงสุดของเส้นใยได้ถึง 20 ~ 120 กม. รองรับ 15.4W PSE
OFS-PE-GASXX สวิตช์ไฟเบอร์ออปติค 10/100 / 1000M พร้อมพอร์ต UTP 1 พอร์ตและพอร์ต RJ45 1/10/100 / 1000MM และซ็อกเก็ต SFP 1000M ซึ่งระยะทางสูงสุดของเส้นใยไฟเบอร์สูงถึง 5 ~ 120km สนับสนุน PS 15.4W

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817