Gpon Epon OLT C320 สายเคเบิ้ลใต้ดินแบบสายไฟ DC 48V สำหรับบริการ FTTX

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: แผ่นดินใหญ่ของจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: OFS-C320
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100
ราคา: 1400-1500 USD
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจดั้งเดิม
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, Western Union, T / T
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้นต่อเดือน

Gpon Epon OLT C320 สายเคเบิ้ลใต้ดินแบบสายไฟ DC 48V สำหรับบริการ FTTX

ด้วยความต้องการของบริการด้านการสื่อสารที่เพิ่มขึ้นบริการเสริมต่างๆ (VAS) รวมถึงระบบ 3D
เกมบนเครือข่ายการประชุมทางวิดีโอ / โทรศัพท์ Video on Demand (VoD) และ IPTV เป็นวิธีสำคัญสำหรับผู้ดำเนินการ
ให้บริการที่แตกต่างกันเพื่อดึงดูดลูกค้ามากขึ้นและมีรายได้เพิ่มขึ้น


ระบบสถาปัตยกรรม


•กำลังการผลิต
GPON ได้ถึง 16 พอร์ต
EPON ได้ถึง 16 พอร์ต
เชื่อมต่อ Uplink ได้ถึง 4 * GE (Optical) + 2 * GE (Electronic) หรือ 2 * 10GE (Optical) + 2 * GE (ออฟติคอล) + 2 * GE (Electronic)


•การกำหนดค่าแชสซี (19 นิ้ว)
รวม 5 ช่อง
ช่องเสียบการ์ดทั่วไป 2 ช่อง
ช่องเสียบการ์ดควบคุมและสวิตช์ 2 ช่อง
ช่องเสียบโมดูลพัดลม 1 ช่อง


ความหนาแน่นของบัตรสมาชิก
การ์ด GPON: 8 พอร์ตต่อการ์ด
การ์ด EPON: 8 พอร์ตต่อการ์ด
การ์ด GE: 8 พอร์ตต่อการ์ด
แพลตฟอร์มแบบครบวงจรสำหรับ GPON, EPON
มีขนาดเล็กกะทัดรัดออกแบบเครือข่ายที่ยืดหยุ่นและใช้งานได้รวดเร็ว
เฟรม 2U พร้อมช่องเสียบ 2 ช่องสำหรับรองรับการ์ด ZXA10 C300
ความสามารถในการสนับสนุนบริการที่หลากหลาย: IPTV, VoIP, HSI, VPN, backhaul บนมือถือ ฯลฯ
การประกันความปลอดภัยขั้นสูง: การตรวจสอบความถูกต้อง ONT, การระบุ ID ผู้ใช้, การแยกพอร์ต, การผูกที่อยู่, การกรองแพ็คเก็ตและการออกอากาศ

• การปราบปราม.
ความเชื่อถือได้สูง: ความซ้ำซ้อนของชิ้นส่วนสำคัญ สนับสนุน Type B และ Type C สำหรับ PON downlink และ LACP / UAPS / STP / RSTP / MSTP สำหรับการเชื่อมต่อ
ความแตกต่างของบริการ: QoS ที่ครอบคลุม
กลไกสำหรับเสียงวิดีโอและความเร็วสูง
บริการอินเทอร์เน็ต
สนับสนุนความซ้ำซ้อนของอินพุต DC
สนับสนุนการป้องกัน PON 1: 1
รองรับการ์ด SW (core card) 1: 1
สนับสนุน Synchronous Ethernet ZTE ZXA10 C320 ซึ่งเป็นแพลตฟอร์มคอนแทคออปติคอลที่ให้บริการเต็มรูปแบบขนาดเล็กให้บริการ QoS ระดับ carrier class และเครือข่ายที่เชื่อถือได้เพื่อตอบสนองความต้องการสำหรับการใช้งานบริการ FTTx ขนาดเล็ก


คุณสมบัติที่สำคัญ


ข้อกำหนดทางเทคนิค


เอกสารข้อมูล ZXA10 C320
โซลูชัน ZTE Multi-Service Access
ลิขสิทธิ์ ZTE สงวนลิขสิทธิ์
•การ์ดอินเตอร์เฟซ Uplink
พอร์ตแสงออปติคัล 1 * 10GE (พอร์ทออปติคอล GE 1 * ที่กำหนดค่าได้)
พอร์ตออปติคัล GE * 1
1 * 10 M / 100 M / 1000 M ไฟฟ้า


พอร์ต Ethernet
•อินเทอร์เฟซทั่วไป
อินเตอร์เฟสการตรวจสอบสภาพแวดล้อม 1 *
อินเทอร์เฟซการจัดการ 1 *
1 * อินเตอร์เฟซการบำรุงรักษาอนุกรม
คุณสมบัติ PON


• EPON ที่รองรับ IEEE 802.3ah
• GPON สอดคล้องกับ ITU G.984.x
•รองรับอัตราส่วนการแยกแสงทางแสง 1:64 สำหรับ GPON / EPON
•สนับสนุน OLS (Optical Laser Survising)
•ระยะทางตรรกะสูงสุด: 60 กม
•ระยะทางกายภาพสูงสุด: 20 กม
•ความต่างของการเชื่อมโยงสูงสุด: 20 กม
• DBA ประสิทธิภาพสูง: NSR-DBA, SR-DBA
•อีเทอร์เน็ตแบบซิงโครนัส
•งบประมาณการรับส่งข้อมูล: Class B + หรือ class C +
•การป้องกันการเชื่อมต่อทางสายตาแบบ B และ C ชนิด C
•สนับสนุน FEC
•สนับสนุน AES128
•สนับสนุน SCB
รองรับ 1550nm สำหรับบุคคลที่สาม CATV
การกระจายเสียง


คุณสมบัติ L2 / L3


• 1: 1 / N: 1 VLAN
• 802.1ad, SVLAN, QinQ แบบเลือก, การซ้อน VLAN
•การส่งต่ออัตราสาย
• STP / RSTP / MSTP สอดคล้องกับ IEEE 802.1d / 802.1w / 802.1s
•การป้องกัน UAPS / EAPS / LACP
• Link aggregation IEEE 802.3ad
•เส้นทาง L3:
• Multicast - IPTV
QoS
กลไกการจัดคิวและเวลา: SP, DWRR, SP + DWRR
• IPv4 DSCP Diffserv
•การจำแนกกระแส, การ จำกัด อัตรา, การสร้างและการตั้งค่าลำดับความสำคัญ
สถิติการเข้าชม
• WRED และสีสามสี
SLA: CIR, PIR, EIR, MBS


การรักษาความปลอดภัย:


L2 ACL L4
ตัวป้องกัน IP และ MAC
ความต้านทานต่อการโจมตีของ DOS
การป้องกันการปลอมแปลง MAC / IP (การผูก MAC, การผูก IP, การสอดแนม DHCP)
ป้องกันน้ำท่วม: ปราบปรามแพ็กเก็ตออก, ปราบปรามแพ็คเก็ต IGMP, ปราบปรามแพ็คเก็ต DHCP
ขีด จำกัด หมายเลขที่อยู่ MAC ตาม


•พอร์ต VLAN หรือ GEM
สะท้อนพอร์ต
การระบุพอร์ตของผู้ใช้เช่น PPPOE + และ DHCP Option 82
O & M


•การรักษาความปลอดภัยของผู้ดำเนินการผู้ดำเนินการหลายสิทธิพิเศษ, SSH v1 / v2, FTP / TFTP, ACL
โปรโตคอลการจัดการและอินเทอร์เฟซ: CLI, Telnet, SNMP V1 / V2C / V3, MIBII
ดาวน์โหลดเฟิร์มแวร์จากระยะไกล
•การตรวจสอบสภาพแวดล้อมการควบคุมและเตือนสภาพแวดล้อม
•อุณหภูมิในการทำงาน: -25 ° C ~ 55 ° C (ระยะยาว), -25 ° C ~ 65 ° C (ระยะสั้น)
•ความชื้นในการทำงาน: 5% ~ 95% (ระยะสั้น), 10% ~ 100% (ระยะยาว) ไม่มีการควบแน่น
•แรงดันอากาศ: 70 kPa - 106 kPa


ขนาด:
• 86.1 มม. (H) * 482.6 มม. (W) * 270 มม. (D) (ชั้นวางทีวี 19 นิ้ว)
• 2200 มม. (มม.) x 600 มม. (W) x 300 มม. ((D) (Rack)
• 1035 มม. (H) x 770 มม. (W) x 460 มม. (D) (ตู้กลางแจ้ง)


น้ำหนัก
•ชั้น C320 (เต็ม): 7 กก
•ชั้นวาง 19 นิ้ว (เต็ม): 74 กก
•ตู้กลางแจ้ง (เต็ม): 76 กก

แท็ก:

epon onu

gpon onu

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817