Gpon Epon ช่องรับสัญญาณภายในอาคาร ONU (ONT) ในโซลูชัน ZTE FTTH พร้อม WIFI

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: แผ่นดินใหญ่ของจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: OFS-F600W
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100
ราคา: 50-60 USD
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจดั้งเดิม
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, Western Union, T / T
สามารถในการผลิต: 1000 ชิ้นต่อเดือน

Gpon Epon ช่องรับสัญญาณภายในอาคาร ONU (ONT) ใน ZTE FTTH Solution

F600 เป็นเทอร์มินัลเครือข่ายออปติคัลในอาคาร (ONT) ในโซลูชัน ZTE FTTH การใช้เทคโนโลยี GPON ทำให้ผู้ใช้ที่บ้านและ SOHO สามารถเข้าถึงบรอดแบนด์ความเร็วสูงได้

F600 ให้สี่พอร์ต GE Ethernet F600 มีคุณสมบัติการส่งต่อที่มีประสิทธิภาพสูงเพื่อให้แน่ใจได้ถึงประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยมในด้านบริการอินเทอร์เน็ตและวิดีโอความละเอียดสูง

ไฮไลท์:

•พอร์ต GE แบบเต็มสำหรับความเร็ว 10 เท่าเร็วกว่า Fast Ethernet
พอร์ต Gigabit Ethernet มีอยู่ใน LAN (เครือข่ายภายในบ้าน) ด้วยพอร์ต Gigabit Ethernet ผู้ใช้สามารถชมวิดีโอออนไลน์ฟังพอดคาสต์ดาวน์โหลดไฟล์ขนาดใหญ่และย้ายข้อมูลจำนวนมหาศาลภายในเครือข่ายภายในบ้านของตนหรือออกไปยังอินเทอร์เน็ตในเวลาเดียวกัน

•คุณภาพการบริการ (QoS):
คุณลักษณะ QoS ของ F600 ช่วยให้ผู้ให้บริการสามารถออกแบบนโยบาย QoS และจัดลำดับความสำคัญของบริการที่มีความสำคัญยิ่งขึ้นเช่น IPTV และ VoIP ได้อย่างอิสระตามแผนการบริการส่วนบุคคลของตน ดังนั้นผู้ให้บริการจึงสามารถนำเสนอแอพพลิเคชันมัลติเพลย์จริงให้กับผู้ใช้และเพิ่มประสิทธิภาพเครือข่าย

•โซลูชั่นแบตเตอรี่สำรอง
เพื่อให้สามารถเข้าถึงข้อมูลได้อย่างน่าเชื่อถือและไม่มีประสบการณ์ในการให้บริการที่แตกต่างจากเครือข่าย FTTO / H จึงเป็นที่ยอมรับของ ONUs เต็มรูปแบบ ZTE
ประหยัดค่าใช้จ่ายมีเสถียรภาพและเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมโซลูชันแบตเตอรี่สำรองพร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4 และ Ni-HM เพื่อให้สามารถสำรองไฟได้ถึง 14 ชั่วโมง


F600 สนับสนุนการอัพเดทแบทช์การวินิจฉัยข้อผิดพลาดการตรวจสอบย้อนกลับของ loop อินเทอร์เฟซและการตรวจสอบเส้นทางลูปจาก OMC ระยะไกล รองรับโหมดการรับรองความถูกต้องแบบยืดหยุ่นสำหรับการจัดเตรียมบริการแบบ zero-touch ด้วยวิธีนี้ ONT คือปลั๊กแอนด์เพลย์และสามารถเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็ว การดำเนินการและบำรุงรักษาทำได้ง่ายกว่ามาก


ใช้งานง่ายและบำรุงรักษา
• GPON และ XG-PON1 อยู่ร่วมกัน
ITU-T G.984.5 ได้กำหนดคุณลักษณะ WBF (Wavelength Block Filter) เพื่อใช้ร่วมกับ XG-PON1 ONU ภายในเครือข่ายหนึ่ง ODN และหนึ่งใยอาหาร ตอนนี้โมดูลออพติคอลที่ติดตั้งใน GPON ONTs เต็มรูปแบบ ZTE ได้รวมเข้ากับคุณลักษณะ WBF เพื่อการพัฒนาในอนาคต

ข้อกำหนดทางเทคนิค:

การปฏิบัติตาม GPON
•มาตรฐาน GPON ของ ITU-T G.984.x
• ITU-T G.984.2 amd1, Class B + และ Class C + พร้อมเครื่องรับ APD และเครื่องส่งสัญญาณ DFB
•โหมดการถ่ายโอนข้อมูล 1.244Gbps upstream, 2.488Gbps downstream
• Upstream 1310nm, Downstream 1490 นาโนเมตร
•คุณสมบัติด้านความปลอดภัยด้วยเลเซอร์

การรักษาความปลอดภัย:

•การกรองข้อมูลจากพอร์ต UNI, VLAN ID, 802.1p, UNI + 802.1p หรือ VLAN + 802.1p
การป้องกันการโจมตี DOS
•การกรองที่อยู่ MAC
BUM (Broadcast, Unicast, Multicast) การป้องกันการโจมตี
• จำกัด ที่อยู่ MAC ต่อ UNI port หรือต่อ ONT
• จำกัด อัตราการแพร่ภาพ
• AES-128
•ปราบปรามการแพร่ภาพกระจายเสียง

QoS:

•ข้อ จำกัด อัตรา
•การจำแนกการไหลเข้าต้นน้ำใน VLANs ด้วยลำดับความสำคัญ Ethernet ต่างๆ
•ทำเครื่องหมายลำดับความสำคัญอีเทอร์เน็ตตามค่า DSCP
•การ จำกัด อัตราการป้อนข้อมูล / การกำหนดรูปแบบของรัฐสภา
• SP / WRR / SP + WRR

ผู้บริหาร:

•การจัดการ WEB และ telnet แบบโลคัล
•ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยในตัวในตัว
•ล็อกและสถิติ
•ฟังก์ชัน Loop back
•การจัดการ OMCI
•สามารถจัดการผ่าน OLT โดย EMS
•ถือชุดซอฟต์แวร์สองชุดพร้อมด้วยการตรวจสอบความสมบูรณ์ของซอฟต์แวร์และการย้อนกลับอัตโนมัติ

ข้อมูลจำเพาะของฮาร์ดแวร์


• WAN: พอร์ต SC / APC หนึ่งพอร์ตสำหรับ GPON
LAN: พอร์ต RJ-45 สี่พอร์ตสำหรับอินเทอร์เฟซ Gigabit Ethernet
•ปุ่ม:
- รีเซ็ต
- เปิด / ปิดเครื่อง
•ไฟแสดงสถานะ LED: กำลังไฟ, PON, LOS, ALARM, LAN1, LAN2, LAN3, LAN4

ลักษณะไฟฟ้า


•แหล่งจ่ายไฟ: 12 VDC 1.5 A
•การใช้พลังงาน: น้อยกว่า 8 วัตต์

น้ำหนักสุทธิ: 348g
•ขนาด: 199 (W) x 150 (D) x35 (H) มม


ลักษณะทางกายภาพ
•อุณหภูมิในการทำงาน: -5 ° C ~ 45 ° C (23 ° F ~ 113 ° F)
ความชื้น: 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น)

แท็ก:

epon onu

gpon onu

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817