หลายพอร์ตไฟเบอร์ออปติกเครือข่ายสวิทช์ 1000 Base - X 10 / 100M 5Gbps แบนด์วิดธ์

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: RoHS, CE
หมายเลขรุ่น: OFS-GSF1DT16-20
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 10 กล่องต่อกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c, paypal
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อสัปดาห์

พอร์ตหลายพอร์ต 1000Base-X สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก 10 / 100M 16TX + 1 * 1000M FX

OFS-GSF1DT16-20 เป็นสวิตช์ออฟติคัล Layer 2 + Optical Optical Fiber ที่มีพอร์ตออฟติคอล 1 * 1000Mbps และพอร์ต RJ45 16 * 10 / 100Mbps ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของแอพพลิเคชั่นต่างๆและมอบโซลูชันการสื่อสารผ่านเครือข่าย Ethernet ที่มีอัตราส่วนราคาสมรรถนะสูง

ความพร้อมใช้งานและความเชื่อถือได้สูงของ OFS-GSF1DT16-20 รวมทั้งคุณลักษณะด้านความปลอดภัยที่หลากหลายทำให้เหมาะสำหรับการรับส่งข้อมูลที่มีความปลอดภัย สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์เช่นคอมพิวเตอร์สวิตช์ฮับเซิร์ฟเวอร์ ฯลฯ

คุณสมบัติ:

* 16 พอร์ต 10 / 100Mbps พร้อม Auto Uplink ™พอร์ต 1 พอร์ต 1000Mbps Fibre พอร์ต

* ที่อยู่ MAC อัตโนมัติเรียนรู้และอายุ

* การต่ออัตโนมัติอัตโนมัติ 10/100 เมกะบิตต่อวินาทีอัตโนมัติ MDI-MDI-X

* ตัวบ่งชี้ LED สำหรับตรวจสอบการใช้พลังงาน / ลิงค์ / กิจกรรม

* รองรับ 10 / 100Mbps-Full / Half-Duplex

* รองรับการติดตั้งแบบ Wall-mount และ DIN-Rail, Optional

รองรับ Broadcast Storm Control

* กำจัดความร้อนได้ดีเยี่ยมโดยไม่มีพัดลมระบายความร้อน

* ใช้กับระบบตรวจสอบการจราจรอัจฉริยะเมือง (ITS), Safe City

* สภาพแวดล้อมที่รุนแรงหรือความต้องการที่สูงขึ้น

* อินพุตกำลังไฟ DC คู่ซ้ำซ้อน

* -10 ℃ -55 ℃ช่วงอุณหภูมิใช้งาน

ข้อกำหนดทางเทคนิค:

ชื่อผลิตภัณฑ์ พอร์ต 16 พอร์ต 10 / 100Mbps + ไฟเบอร์ 100Mbps 1 พอร์ต
Product Model OFS-GSF1DT16-20
โปรโตคอลเครือข่าย IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T; IEEE802.3u; 100Base-TX / FX; IEEE802.3ab 100Base-T; IEEE802.3z 1000Base-X; IEEE802.3x;
เครือข่ายสื่อ

10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100เมตร)

100BASE-TX: Cat5 หรือสูงกว่า UTP (≤100เมตร)

Fiber Media

โหมดหลายโหมด: 2KM

โหมดเดี่ยว: 20/40/60/80 / 100KM

พอร์ตไฟเบอร์: SC / ST / FC ตัวเลือก

ข้อกำหนดด้านประสิทธิภาพ แบนด์วิดท์: 5Gbps
หน่วยความจำบัฟเฟอร์แพคเก็ต: 1 ล
อัตราการส่งต่อแพคเก็ต: 148800pps / port
ที่อยู่ MAC ตาราง: 4K
โหมดการส่งต่อ เก็บและส่งต่อ
ไฟ LED กำลังไฟ: PWR; การเชื่อมโยง; ; การเชื่อมโยง / พระราชบัญญัติ
ช่วงแรงดันไฟฟ้าเข้า DC5 ~ 15V

แหล่งจ่ายไฟ

ภายนอก PS

อินพุท: AC100 ~ 250V, เอาต์พุต: DC5V 2A;
กำลังไฟสูงสุด 8W
อุณหภูมิแวดล้อม 0 ~ + 55 ℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -20 ~ + 70 ℃
ความชื้น 5% ~ 90%

ข้อมูล การสั่งซื้อ :

แบบ รายละเอียดผลิตภัณฑ์
OFS-GSF1DT16-20 16 * 10 / 100Base-T RJ45,1 * พอร์ตไฟเบอร์ 1000M, SC, เส้นใยคู่ 1310nm, 20 กม., PS ภายนอก
OFS-GSF1DT16-XX 16 * 10 / 100Base-T พอร์ตใย RJ45,1 * 1000M, SC, ใยคู่, .max ระยะทางใยแก้วนำแสง 20 - 120 กม., "xx" สำหรับระยะทาง, ภายนอก PS
OFS-GSF1DT16A-20 16 * 10 / 100Base-T RJ45,1 * พอร์ตไฟเบอร์ 1000M, SC, Single Fiber 1310nm, 20 กม., PS ภายนอก
OFS-GSF1DT16B-20 16 * 10 / 100Base-T RJ45,1 * พอร์ตไฟเบอร์ 1000M, SC, Single Fiber 1550nm, 20 กม., PS ภายนอก
OFS-GSF1DT16A / B-XX 16 * 10 / 100Base-T RJ45,1 * พอร์ตไฟเบอร์ 1000M ไฟเบอร์เดียวควรต่อชุด "A" ชุดเดียวกับชุด "B" อีกชุดหนึ่งสำหรับใช้ระยะทางใยแก้วนำแสง xax สูงสุด 20 ถึง 120 กม. xx สำหรับ ระยะทาง, ภายนอก PS

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817