FTTH Fiber-home เทอร์มินัล GPON ONU 1GE + 3FE พร้อมรองรับ WIFI สำหรับ Fiberhome Huawei OLT

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFSE624-W
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: 85x85x25mm
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อหนึ่งสัปดาห์

FTTH Fiber-home Terminal GPON ONU 1GE + 3FE พร้อม WIFI ใช้งานร่วมกับ Fiberhome Huawei Olt

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

พอร์ตอีเทอร์เน็ต FTTH 1GE + 3FE ที่ได้รับความนิยมและมีคุณภาพสูงที่มี WiFi GPON ONU สำหรับใช้ในสำนักงาน

ข้อกำหนดทางเทคนิค

ชิ้น พารามิเตอร์
PON Interface อินเทอร์เฟซ 1GPON, SC single-mode / single-fiber, uplink 1.25Gbps, downlink 2.5Gbps
ส่วนติดต่อผู้ใช้อีเทอร์เน็ต RJ45Port เชื่อมต่อกับอินเทอร์เน็ตในท้องถิ่น, พอร์ต GE 1 พอร์ตและพอร์ต FE 3 ช่องโดยอัตโนมัติ, WIFI 1 *
อินเทอร์เฟซระบบไฟฟ้า แหล่งจ่ายไฟ 12V DC แหล่งจ่ายไฟ AC / DC ภายนอกขนาด 12V 0.5A
พารามิเตอร์การรับส่งข้อมูล PON Throughput: ต่ำสุด 950 Mbps; ต้นน้ำ 930Mbps
Ethernet: พอร์ต 1 GE และ 3 FE
อัตราส่วนการสูญเสียแพ็คเก็ต: <1 * 10E-12
เวลาแฝง: <1.5ms
การจัดการเครือข่าย สนับสนุน IEEE802.3 QAM ONU สามารถจัดการจาก OLT ได้จากระยะไกล
สนับสนุนการจัดการระยะไกลผ่าน SNMP และ Telnet
การจัดการท้องถิ่น
ฟังก์ชันการจัดการ การตรวจสอบสถานะ, การจัดการการกำหนดค่า, การจัดการสัญญาณเตือนภัย, การจัดการบันทึกข้อมูล
ตัวบ่งชี้ที่นำ PWR: เปิดเครื่องขึ้นหรือลง
OPTIN: สถานะการเชื่อมต่อแบบ Optical Link
LINK: ลงทะเบียน ONU แล้ว
ETH: สถานะการเชื่อมต่อของ Ethernet Interface
LAN: สถานะการเชื่อมต่อของ Ethernet Interface
WIFI: สถานะ WIFI
อำนาจ อะแดปเตอร์จ่ายไฟ AC / DC ขนาด 12V 1A ภายนอก
การใช้พลังงาน: <12 วัตต์
ข้อกำหนดทางกายภาพ ขนาดรายการ: 180 มม. (ล) x 120 มม. (W) x27 มม. (H)
น้ำหนักรายการ: 0.2 กก
ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการเก็บ: -40 ถึง85ºCความชื้นในการทำงาน: 10% ถึง 90% (ไม่ควบแน่น) ความชื้นในการจัดเก็บ: 5% ถึง 95% (ไม่มีการควบแน่น) อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ถึง50ºC

คุณสมบัติ:

การอ้างอิง Pic ทางกายภาพ:

ขนาดแชสซี:

ขนาดแพคเกจ:

นี่คือขนาดกล่องบรรจุของ EPON ONU 1 พอร์ตสำหรับการอ้างอิงของคุณ

ขนาด 1 พอร์ต EPON ONU: 185x110x40 มม

มาตรฐานซัพพลายเออร์:

ใบสมัคร

แท็ก:

epon gpon

gpon onu

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817