สวิตช์พอร์ตไฟเบอร์ออปติกกิกะบิต Sfp 2 พอร์ต 3 วัตต์สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFS-SF1T2-20
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: 215 มม. x 138 มม. × 56 มม
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T
สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อหนึ่งสัปดาห์

สวิทช์ไฟเบอร์ออปติกที่ทนทาน 10 / 100M 1FX SM 1310nm 20KM และพอร์ต 2TX

รายละเอียดสินค้า

รายการทางเทคนิค ลักษณะ
ชื่อผลิตภัณฑ์ 2- พอร์ต 10 / 100Mbps + 1 พอร์ต 100Mbps ไฟเบอร์
รูปแบบสินค้า OFS-SF1T2-20
โปรโตคอลเครือข่าย IEEE802.3 10BASE-T; IEEE802.3i 10Base-T; IEEE802.3u; 100Base-TX / FX; IEEE802.3ab 100Base-T; IEEE802.3z 100Base-X; IEEE802.3x;
สื่อเครือข่าย 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100เมตร)
100BASE-TX: Cat5 หรือใหม่กว่า UTP (≤100เมตร)
สื่อไฟเบอร์ หลายโหมด: 2KM
โหมดเดียว: 20/40/60/80 / 100KM
ไฟเบอร์พอร์ต: SC / ST / FC เป็นตัวเลือก
ข้อกำหนดประสิทธิภาพ แบนด์วิดธ์: 1Gbps
แพ็คเก็ตบัฟเฟอร์หน่วยความจำ: 1M
อัตราการส่งต่อแพ็คเก็ต: 148800pps / พอร์ต
ตารางที่อยู่ MAC: 1K
โหมดการส่งต่อ เก็บและส่งต่อ
ไฟ LED แสดงสถานะ พลังงาน: PWR; FX Link; TP 100; TP Link / Act
พาวเวอร์ซัพพลาย อินพุต: AC100 ~ 250V
เอาท์พุท: DC5V 2A
พลังงานสูงสุด 3W
อุณหภูมิสภาพแวดล้อม 0 ~ + 55 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -20 ~ + 70 ℃
ความชื้น 5% ~ 90%
ขนาด 26 × 70 × 93 มม
การติดตั้ง DIN-Rail หรือตัวยึดติดผนัง, อุปกรณ์เสริม, อุปกรณ์ไม่เป็นค่าเริ่มต้น
รายการบรรจุภัณฑ์ 1 ×สวิตช์
1 ×คู่มือผู้ใช้ / ใบรับรองคุณภาพ / ใบรับประกัน
1 ×อะแดปเตอร์
MTBF 100,000 ชั่วโมง
น้ำหนักและขนาด น้ำหนักผลิตภัณฑ์: 0.5 กก
น้ำหนักบรรจุ: 1.1 กิโลกรัม
ขนาดผลิตภัณฑ์ (L × W × H): 140 มม. × 93 มม. × 28 มม
ขนาดบรรจุ (L × W × H): 215 มม. × 138 มม. × 56 มม
การประกัน 1 ปีที่ผ่านมา

คุณสมบัติ:

นิทรรศการผลิตภัณฑ์


คุณภาพสูงและเป็นที่นิยมมากที่สุด 16 - พอร์ต 10/100Mbps + 1 พอร์ต 1000Mbps SFP Fiber Switch


ใบสมัคร

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817