FTTH EPON OLT 1U อุปกรณ์แบบแร็คติดตั้ง 16 GPON Port OLT พร้อมอัตราส่วนการแยก 1/128

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Optfocus
หมายเลขรุ่น: OFSG3516
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: หนึ่งชุดต่อกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-10days
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นต่อสัปดาห์

อุปกรณ์ 1U แบบแร็ค 1 พอร์ต 16 GPON OLT พร้อมอัตราส่วนการแยกแบบ 1: 128 อุปกรณ์แบบแร็ค 1U

อุปกรณ์ OLT แชสซีการออกแบบ OFSG3516 มีพอร์ต 16 GPON, พอร์ต RJ45 4 * 10/100 / 1000Mbps และ SFP + พอร์ตอัปลิงค์ 2 * 10G ความสูงของมันคือ 1U ติดตั้งง่ายและประหยัดพื้นที่

OFSG3516 รองรับ SLA และ DBA มันมีอัตราส่วนสเปกตรัมสูงถึง 1:64 และรองรับเครือข่ายไฮบริด ONU ประเภทต่างๆ

ลักษณะ

ข้อมูลทางเทคนิค

สเปค
พอร์ต 16 * อินเตอร์เฟซ GPON, SC โหมดเดียว / เส้นใยเดี่ยว 1.25Gbps
4 * 10/100 / 1000Mbps RJ45
2 * SFP +
ความยาวคลื่น Tx 1310nm, Rx 1490nm
ระยะทางไกลที่สุด 20 กม. ระหว่าง OLT และ ONU
มาตรฐาน IEEE802.3ah
IEEE 802.1D, Spanning Tree
IEEE 802.1Q, VLAN
IEEE 802.1w, RSTP
IEEE 802.3ad, LACP
อีเธอร์เน็ต - II, Ethernet-SNAP
IEEE 802.3ad VLAN การซ้อน (Q ใน Q)
VLNA รายการตาราง 4K VLAN
VLAN ขึ้นอยู่กับพอร์ต, MAC, โปรโตคอลและ IP ซับเน็ต
พอร์ต QinQ และ QinQ ที่ยืดหยุ่น (StackVLAN)
VLAN Swap และหมายเหตุ VLAN
GVRP การเพิ่มการลบและการแทนที่ VLAN ขึ้นอยู่กับ ONU
การไหลของธุรกิจ
การจัดการ รองรับอินเตอร์เฟสบรรทัดคำสั่ง (CLI) พอร์ตคอนโซล
ซ่อมบำรุง การจัดการโครงร่าง Telnet และ WEB
1GMPv1 / v2 / v3.STP / RSTP / MSTP.ACL
Qos.SNMPv1 / v2 / v3
แหล่งจ่ายไฟ AC: 90 ~ 260V , 47 ~ 63Hz
DC: -36V ~ -72V; แหล่งจ่ายไฟคู่เสริม
การใช้พลังงาน 25W
สภาพการใช้งาน อุณหภูมิในการทำงาน: -5 ~ + 55
ความชื้นในการทำงาน: 10 ~ 90% (ไม่ข้น)
สภาพการจัดเก็บ การจัดเก็บอุณหภูมิ: -30 ~ + 60 , การจัดเก็บความชื้น: 10 ~ 90% (ไม่ข้น)
มิติ 442mm * 300mm * 44mm (ความยาว * กว้าง * สูง)
น้ำหนักสุทธิ

5.9 กก

แท็ก:

epon onu

gpon onu

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817