1ge 1fe Wifi Epon GPON OLT ONU เข้ากันได้กับ Zte / Fiberhome / Huawei Olt

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFSX622-W
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: USD 16~20 / piece
รายละเอียดการบรรจุ: 1 ชิ้น / กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-10 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 50,000 ชิ้น / เดือน

1ge 1fe wifi epon gpon onu เข้ากันได้กับ zte / fiberhome / huawei olt

OFSX622-W

พอร์ต Ethernet 1GE + 1 FE พร้อม Wifi โหมดคู่ ONU

OFSX622-W XPON (โหมดคู่ GPON และ EPON) ONU มันถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้บริการแบบ triple-play ของผู้ให้บริการเครือข่ายคงที่หรือผู้ให้บริการเคเบิลและใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTx การเฝ้าระวังวิดีโอและข้อกำหนดอื่น ๆ มันขึ้นอยู่กับเทคโนโลยี GPON และ Gigabit EPON ที่เป็นผู้ใหญ่และมีอัตราส่วนของประสิทธิภาพต่อราคาสูงเสถียรคุ้มค่าความน่าเชื่อถือสูงการจัดการที่ง่ายการกำหนดค่าความยืดหยุ่นและการรับประกันคุณภาพของบริการ (QoS) ที่ดี เป็นไปตามข้อกำหนดทางเทคนิคของ GPON และ EPON เช่น ITU-T G.984.x, ข้อกำหนด IEEE802.3ah สามารถใช้เป็น GPON หรือ EPON

พารามิเตอร์เทค ลักษณะ

อินเตอร์เฟสแบบลิงก์

1 อินเตอร์เฟส XPON, SC โหมดเดียวไฟเบอร์เดี่ยว RX 2.488 Gbits / s อัตราและ TX 1.244 Gbits / s (GPON), อัตรา 1244 Gbits / s RX และอัตรา 1.244 Gbits / s (EPON) ประเภทไฟเบอร์: SC / UPC

พลังงานแสง: 0 ~ 4 dBm ความไว: -28 dBm ความปลอดภัย: กลไกการตรวจสอบ ONU

ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) TX 1310nm, RX 1490nm
ขั้วต่อไฟเบอร์ ช่องเสียบ SC / UPC
อินเตอร์เฟสดาต้าลิงค์ 1 * 10 / 100Mbps และ 1 * 10/100 / 1000M การต่อเชื่อมอัตโนมัติอีเธอร์เน็ตอินเตอร์เฟส RJ45 อินเตอร์เฟส
ไฟแสดงสถานะ LED 6 ชิ้น
อินเตอร์เฟซอุปทาน DC อินพุต + 12V 1A
อำนาจ ≤7W
อุณหภูมิในการทำงาน -5 ~ + 55 ° C
ความชื้น 10 ถึง 85% (ไม่มีการควบแน่น)
อุณหภูมิการเก็บรักษา -30 ~ + 70 ° C
ขนาด (MM) 167 * 119 * 32mm (เมนเฟรม)
น้ำหนัก 0.35Kg (เมนเฟรม)

คุณสมบัติด้านเทคนิค ลักษณะ
เสาอากาศ

โหมด 2T2R

5DBI ที่ได้รับ, ความถี่: 2.4G

ประเมินค่า อัตรา 300Mbps PHY
วิธีการเข้ารหัส WFA, WPA, WPA2, WAPI

การชำระเงินและการจัดส่ง

1) ใส่แต่ละกล่องลงในพาเลทและห่ออย่างถูกต้องสำหรับการเดินทางทางทะเลหรือทางอากาศ

2) เงื่อนไขการชำระเงินมาตรฐาน: T / T เงินฝาก 30%, 70% แบนก่อนที่จะส่ง

3) การสั่งซื้อประกันการค้าออนไลน์ทั้งหมดขึ้นอยู่กับคุณ

4) เงื่อนไขการชำระเงินเพิ่มเติมสามารถให้ (PAYPAL, WESTER N UNION, MONEYGRAM)

การชำระเงินและการจัดส่ง

การรับรอง

รับรอง-1

ข้อมูล บริษัท

บริษัท

การทดสอบ

นิทรรศการ

ติดต่อเรา

ติดต่อเราทางอีเมล fttb@optfocus.com หรือส่งคำถามของคุณตามการแนะนำ เราจะติดต่อกลับภายใน 12 ชั่วโมงด้วยราคาที่เหมาะสมและบริการให้คำปรึกษาที่ดีที่สุดของเรา

1ge 1fe wifi epon gpon onu เข้ากันได้กับ zte / fiberhome / huawei olt

แท็ก:

epon onu

epon gpon

รายละเอียดการติดต่อ
Dora/OPTFOCUS

WhatsApp : +8613724374817