FTTH ไฟเบอร์ที่ทนทาน GPON OLT ONU EPON 1GE -4 ถึง -26dbm ความไวการรับประกัน 1 ปี

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC, ANATEL
หมายเลขรุ่น: OFSG611
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 90 ชิ้น
ราคา: USD 900/ carton EXW CHINA
รายละเอียดการบรรจุ: 10 * 35 * 30 ซม. กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, paypal, อาลีบาบาประกันการค้า, wester N Union
สามารถในการผลิต: 50,000 ชิ้น / เดือน

การแจ้งเตือน:

เกี่ยวกับการซื้อและการจัดส่ง:

  1. สินค้ามีในสต็อก ติดต่อเราและคุณจะซื้อและจัดส่งโดยตรง
  2. ค่าจัดส่งขึ้นอยู่กับที่อยู่และประเทศ กรุณาติดต่อเราเพื่อตรวจสอบค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
  3. ทุกกล่องประกอบด้วยอุปกรณ์ ONU 90 ชิ้น ใบสั่งซื้อเริ่มต้นด้วยหนึ่งกล่อง
  4. การจัดส่งสินค้าชัดเจนผ่านด่วน การอัปเดตสถานะจะมีความล่าช้าเล็กน้อย โปรดอดใจรอ ส่งเวลาประมาณ 5-10 วันทำการ
  5. โปรดทำอย่างดีที่สุดเพื่อร่วมมือกับ บริษัท ด่วนเพื่อทำพิธีการศุลกากร หากส่งผลให้เกิดความล่าช้าหรือคืนสินค้าใด ๆ ผู้ขายจะไม่รับผิดชอบใด ๆ

เกี่ยวกับความสามารถ:

  1. นี่คือ GPON ONU / ONT ซึ่งหมายความว่าเหมาะสมกับ GPON OLT เท่านั้น ระวังให้ดีก่อนตัดสินใจซื้อ
  2. OLT บางตัวมีโปรโตคอลเป็นกรรมสิทธิ์ ผลลัพธ์นั้นเข้ากันไม่ได้กับ ONU (ถ้าคุณต้องการตัวอย่างถ้าคุณต้องการอุปกรณ์ OLT ทั้งชุดคุยกับเรา)

เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์และบริการ:

  1. ผลิตภัณฑ์รองรับทั้งบริดจ์และเราเตอร์
  2. ผลิตภัณฑ์นี้ไม่มีตราสินค้า
  3. ตัวเชื่อมต่อ: SC / UPC
  4. สำหรับรุ่นนี้เรามีการออกแบบสองแบบคือ BOSA และ SFF อันนี้ทำมาจากสารละลาย BOSA ซึ่งเป็นออพติคอลสายตาแบบใหม่ มันถูกกว่าและอยู่ภายใต้การรับประกัน (แชทกับเราถ้าคุณต้องการ SFF)
  5. อะแดปเตอร์เดิม: มาตรฐานยุโรป (ปลั๊กสองรอบ) หากคุณต้องการมาตรฐานอื่น ๆ โปรดทราบเมื่อคุณสั่งซื้อ
  6. รับประกัน: 1 ปี

รายละเอียด:

รายการทางเทคนิค ลักษณะ
คุณสมบัติทางแสง

PON ต้นน้ำ

อินเตอร์เฟซ

1 อินเตอร์เฟซ GPON, SC โหมดเดียว / เส้นใยเดี่ยว

อัปลิงค์ 1.25Gbps, downlink 2.5Gbps

ความยาวคลื่น Tx 1310nm, Rx 1490nm
กำลังขับแสง -1 ~ + 4dBm
รับความไว <-26dBm
ระยะทางไกลที่สุด 20 กม. ระหว่าง OLT และ ONU
อินเตอร์เฟซออปติคัล ช่องเสียบ SC / UPC

LAN แบบดาวน์สตรีม

อินเตอร์เฟซ

1 * 10/100 / 1000Mbps เชื่อมต่ออัตโนมัติอีเธอร์เน็ตปรับตัว

Full Duplex / Half Duplex, ตัวเชื่อมต่อ RJ45

สวิตช์เลเยอร์ 2/3 รองรับ IEEE802.1Q VLAN
รองรับการยับยั้งอัตราความเร็วของแพ็กเก็ตออกอากาศที่ ONU
การควบคุมการไหล IEEE 802.3X
สนับสนุนที่อยู่มัลติคาสต์ 16 ที่แต่ละพอร์ต LAN
กลยุทธ์ความปลอดภัย

รองรับ AES-128 เข้ารหัสข้อมูลทั้งต้นน้ำ

และปลายน้ำ

รองรับการอัพเดทแบบไดนามิกของกุญแจ

การจัดการ

ซ่อมบำรุง

การจัดการ OLT แบบรวมศูนย์บนพื้นฐานของ OAM
เว็บ CLI
อัปเกรดซอฟต์แวร์จากระยะไกล
ข้อมูลฮาร์ดแวร์
ตัวชี้วัด

4 ตัวบ่งชี้สำหรับสถานะของแหล่งจ่ายไฟ, พอร์ต PON และ 1

พอร์ต Giga-Ethernet

แหล่งจ่ายไฟ DC + 12V, อะแดปเตอร์ AC-DC ภายนอก
ชิปเซ็ต ชิปเซ็ต zte
สวิตช์ไฟ 1
การใช้พลังงาน ≤2.5W
สภาพการใช้งาน อุณหภูมิในการทำงาน: -5 ~ + 55 ℃
ความชื้นในการทำงาน: 10 ~ 90% (ไม่ข้น)
สภาพการจัดเก็บ การจัดเก็บอุณหภูมิ: -30 ~ + 60 ℃
การเก็บรักษาความชื้น: 10 ~ 90% (ไม่ข้น)
มิติ 83mm * 83mm * 25mm (ความยาว * กว้าง * สูง)
น้ำหนักสุทธิ 0.24Kg

รับรอง:
สินค้าที่เกี่ยวข้อง:

แท็ก:

epon onu

epon gpon

รายละเอียดการติดต่อ
Mason-OPTFOCUS

WhatsApp : +8613724374817