Single Mode 1.25G 20km LC Fiber Optical Transceiver 1310nm

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ROHS
หมายเลขรุ่น: OFSS-1312-20LD
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: USD 3.9~5.5 / piece
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / แพ็ค
เวลาการส่งมอบ: 5-10 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Western Union, MoneyGram, Paypal, การโอนเงินผ่านธนาคาร ฯลฯ
สามารถในการผลิต: 50000 ชิ้น / เดือน
สินค้า: โมดูล SFP ข้อมูลอัตรา: 1.25Gbps
ประเภทเส้นใย: เส้นใยคู่ ตัวเชื่อมต่อ: LC
ความยาวคลื่น: 1310nm ระยะการส่ง: 20 กม
แสงสูง:

20km LC Fiber Optical Transceiver

,

1310nm LC Fiber Optical Transceiver

,

1.25G Single Mode SFP Transceiver

1.25G โมดูล SFP โหมดเดียวตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 20 กม

 

คะแนนสูงสุดแน่นอน

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที สูงสุด หน่วย
การจ่ายแรงดัน Vcc -0.5 4.5 วี
อุณหภูมิในการจัดเก็บ Ts -40 +85
ความชื้นในการทำงาน - 5 85 %

 

คุณสมบัติ
- อัตราข้อมูลคู่ 1.25Gbps / 1.063Gbps
- เครื่องตรวจจับแสงเลเซอร์และ PIN 1310nm FP สำหรับการส่งผ่าน 20 กม
- สอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับ LC แบบดูเพล็กซ์
- การตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล:
การสอบเทียบภายในหรือการสอบเทียบภายนอก
- เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1
- เข้ากันได้กับ RoHS
- + 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดียว
- อุณหภูมิกรณีใช้งาน:
มาตรฐาน: 0 ถึง + 70 ° C
ขยาย: -20 ถึง + 85 ° C
อุตสาหกรรม: -40 ถึง + 85 ° C

 

การใช้งาน
- Gigabit Ethernet
- ไฟเบอร์แชนแนล
- เปลี่ยนเป็นสลับอินเทอร์เฟซ
- สลับแอปพลิเคชันแบ็คเพลน
- อินเตอร์เฟสเราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์
- ระบบส่งผ่านแสงอื่น ๆ

 

Single Mode 1.25G 20km LC Fiber Optical Transceiver 1310nm 0

 

ขนาดเครื่องจักร

Single Mode 1.25G 20km LC Fiber Optical Transceiver 1310nm 1

 

คำถามใด ๆ เกี่ยวกับอุปกรณ์ FTTH โปรดติดต่อเรา

อีเมล: fttb@optfocus.com

whatsapp: +86 18126089476

skype: fttb_5

รายละเอียดการติดต่อ
Dora-OPTFOCUS

WhatsApp : +8613724374817