1310 และ 1550 nm ไฟเบอร์เดียว SM SC 10 / 100M Fiber Media Converter 120KM

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE,FCC
หมายเลขรุ่น: OFS-WS01 / 02-120
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 คู่
ราคา: negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: 48 * 42.5 * 38 CM 40 ชิ้นต่อกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินแล้ว
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 30000 คู่ต่อเดือน

1310 และ 1550 nm ไฟเบอร์เดียว SM SC 10 / 100M Fiber Media Converter 120KM

OFS-WS01 / 02-120

ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์แบบ Single Single เดี่ยวขนาด 10 / 100M

OFS-WS01 / 02 ซีรี่ส์ 10 / 100M Single Single Single Single Mode Single-Single Single Media Single Signed Fiber Media Converter สามารถแปลงสัญญาณอีเธอร์ออพติคอลอีเทอร์เน็ตระหว่าง 10 / 100M อินเตอร์เฟซ UTP (TX) และ 100M optical fiber interface (FX) สามารถขยายแบบ Fast Ethernet 10 / 100M ไประยะทาง 90 กม. ผ่านการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงเดียว มีสมรรถนะที่มั่นคงและมีคุณภาพดีโดยใช้ IC ล่าสุดจากประเทศสหรัฐอเมริกาและไต้หวัน ต้องใช้คู่กันเนื่องจากแสงที่ส่งผ่านจะแตกต่างจากแสงรับในช่วงความยาวคลื่น ไฟ LED กลุ่ม 6 ตัวระบุว่าไฟสามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของ Converters ได้อย่างเต็มที่ เป็นเรื่องง่ายสำหรับผู้ใช้ในการสังเกตการทำงานของเครือข่าย

ข้อมูลไฟเบอร์ออปติก

ชนิด

เชื่อมต่อ

ระยะทางสูงสุด

ความยาวคลื่น

TX power

ความไวแสง

เชื่อมโยงงบประมาณ

OFS-WS01 / 02-20

เซาท์แคโรไลนา / FC / ST

20km

1310 / 1550nm

-14 ~ -6dBm

-32dBm

18dBm

OFS-WS01 / 02-40

เซาท์แคโรไลนา / FC / ST

40km

1310 / 1550nm

-8 / -9 ~ -3dBm

-35dBm

27 / 26dBm

OFS-WS01 / 02-60

เซาท์แคโรไลนา / FC / ST

60km

1310 / 1550nm

-5 / -7 ~ 0dBm

-37dBm

32 / 30dBm

OFS-WS01 / 02-80

เซาท์แคโรไลนา / FC / ST

80km

1310 / 1550nm

-3 / -5 ~ 2dBm

-37dBm

34 / 32dBm

คุณสมบัติหลัก

◆พอร์ต UTP สนับสนุน MDI / MDI-X auto crossover

◆การสนับสนุนชุดข้อมูล 1600 ไบต์สำหรับการจัดการ

◆การส่งผ่านสัญญาณออพติคอลของช่องสัญญาณสามารถทำได้ด้วยเส้นใยเดี่ยว มีปริมาณข้อมูลการส่งผ่านข้อมูลเป็นสองเท่าเมื่อเทียบกับประเภทไฟเบอร์แบบคู่

◆ฟังก์ชันการเจรจาต่อรองอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP สามารถเลือก 10M หรือ 100M และ Full Duplex หรือ Half Duplex ได้โดยอัตโนมัติ

วงจรภายในของฟ้าร้องที่ป้องกันไม่ได้จะช่วยลดความเสียหายของตัวแปลงที่เกิดจากการเหนี่ยวนำสายฟ้าได้

◆ตัวบ่งชี้การทำงานของข้อผิดพลาดในการเชื่อมโยง (LFP): เมื่อสายไฟเบอร์ออปติคมีข้อผิดพลาดตัวแปลงไฟอาจหยุดการเชื่อมต่อทั้งหมด

◆โหมดการทำงานของตัวแปลงสัญญาณสามารถเลือกได้: โหมดสแตนด์บาย Store and forward, โหมดสวิทช์ตัดผ่าน Modified หรือโหมด Converter

ข้อกำหนดทางเทคนิค

มาตรฐานการดำเนินงาน IEEE802.3u, 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX
ตารางที่อยู่ MAC

1K

บัฟเฟอร์ข้อมูล 128K
เชื่อมต่อ ตัวเชื่อมต่อ UTP: RJ-45, 10 / 100Mbps; ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์: SC, 100 Mbps
สายเคเบิล UTP: Cat สาย UTP 5 สาย (ระยะสูงสุดถึง 100 เมตร)
ไฟเบอร์ (Singlemode) 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (ระยะสูงสุดไม่เกิน 90 กม.)
การควบคุมการไหล

Full Duplex: IEEE802.3x

Half Duplex: แรงดันย้อนกลับ


ข้อมูลการสั่งซื้อ

แบบ

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

OFS

WS01 / 02

-XX

เครื่องแปลงไฟเบอร์ Single Single โสดแบบ 10 / 100M ต้องใช้และสั่งการในคู่รัก

ชุด WS01 หนึ่งชุดต้องเชื่อมต่อกับชุด WS02 ชุดอื่นเพื่อใช้

WS01 ส่งความยาวคลื่นแสง 1310 นาโนเมตรรับความยาวคลื่นแสง 1550 นาโนเมตร;

WS02 ส่งผ่านคลื่นความยาวคลื่น 1550 นาโนเมตรรับความยาวคลื่นแสง 1310 นาโนเมตร

ระยะทางสูงสุดของเส้นใยคือ 20, 40, 60, 80, 100,120 กิโลเมตร XX คือระยะทาง

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817