ไฟเบอร์แบบคู่ SM 25Km SC 10 / 100M 1310nm Fiber Media Converter ระดับปกติหรือสูง

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: CE,FCC
หมายเลขรุ่น: OFS-DS-25
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: negotiated
รายละเอียดการบรรจุ: 48 * 42.5 * 38 CM 40 ชิ้นต่อกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินแล้ว
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ Paypal
สามารถในการผลิต: 30000 ชิ้นต่อเดือน

ไฟเบอร์แบบคู่ SM 25Km SC 10 / 100M 1310nm Fiber Media Converter ระดับปกติหรือสูง

ข้อมูลจำเพาะ

ชื่อ: ตัวแปลงพลังงานภายในภายใน
ประเภทไฟเบอร์: Multimoede, singlemode
ตัวเชื่อมต่อ: ST, SC FC, SFP

ชุด OFS-DM / OFS-DS

Ethernet Fiber Media 10 / 100M Media Converters

ตัวแปลง สัญญาณไฟเบอร์ออปติเมอร์ของ OFS สามารถแปลง สัญญาณอีเธอร์ ออพติคอล อีเธอร์เน็ตระหว่าง 10 / 100M อินเตอร์เฟซ UTP (TX) และ 100M optical fiber interface (FX) สามารถขยาย Ethernet แบบ 10 / 100M แบบเดิมไปยังระยะทาง 120 กม. ผ่านการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง มีสมรรถนะที่มั่นคงและมีคุณภาพดีโดยใช้ชุด IC ล่าสุดจาก USA และ Taiwan ไฟ LED กลุ่ม 6 ตัวระบุว่าไฟสามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของ Converters ได้อย่างเต็มที่ ผู้ใช้ปลายทางสามารถสังเกตการทำงานของเครือข่ายได้อย่างง่ายดาย แหล่งจ่ายไฟภายนอกชุด OFS สามารถใช้งานได้โดยลำพังหรือใส่ลงในตัวแปลง 14 ช่องตู้แร็คที่ OFS Crop จัดหามา เหมาะสำหรับการใช้งาน Network Center

คุณสมบัติหลัก

ฟังก์ชันการเจรจาต่อรองอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP สามารถเลือกอัตโนมัติ 10M หรือ 100M และ Full Duplex หรือ Half Duplex

พอร์ต UTP สนับสนุน MDI / MDI-X auto crossover

  ฟังก์ชั่นตัวบ่งชี้ข้อผิดพลาดในการเชื่อมต่อ (LFP): เมื่อไฟเบอร์ออปติกหรือ UTP เกิดข้อผิดพลาดตัวแปลงไฟอาจหยุดการเชื่อมต่อทั้งหมด

  สามารถรับสัญญาณออฟติคอลหลายตัว ได้แก่ SC, ST หรือ FC, singlemode / multimode   สนับสนุนชุดข้อมูล 1600 ไบต์สำหรับการจัดการ

สามารถเลือกโหมดการทำงานของตัวแปลง: โหมด Store and forward switch, Modified cut-through switch หรือโหมด Converter   วงจรภายในของฟ้าร้องที่ป้องกันไม่ได้จะช่วยลดความเสียหายของตัวแปลงที่เกิดจากการเหนี่ยวนำสายฟ้าได้

การเปลี่ยนพลังงานภายในหรือภายนอก: สำหรับผู้ใช้ที่เลือก

ข้อกำหนดทางเทคนิค

มาตรฐานการดำเนินงาน IEEE802.3u , 10 / 100Base-TX และ 100Base-FX
ตารางที่อยู่ MAC 1K
บัฟเฟอร์ข้อมูล Built-in 128Kbyte RAM
เชื่อมต่อ ตัวเชื่อมต่อ UTP: RJ-45, 10 / 100Mbps; ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์: ST / SC / FC, 100 Mbps
สายเคเบิล

UTP: Cat 5 (ระยะสูงสุดไม่เกิน 100 เมตร)

ไฟเบอร์ (มัลติ): 50/125, 62.5 / 125μm ( ระยะทางสูงสุดไม่เกิน 2 กม. หรือ 5 กม. )

ไฟเบอร์ (Singlemode): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm ( ระยะทางสูงสุดไม่เกิน 20 -120 กิโลเมตร )

การควบคุมการไหล

Full Duplex: รองรับมาตรฐาน IEEE802.3x

Half Duplex: แรงดันย้อนกลับ

LED Power, FX SD, FX Link / Act, TX 100, TX FDX, TX Link / Act
ความต้องการกำลังไฟ AC 170 ~   240V, DC 5V
อุณหภูมิโดยรอบ 0 ~   70 ° C
ความชื้น 5 ~   90%
ขนาด
กำลังไฟภายใน: 30 × 110 × 140 มม
กำลังไฟภายนอก 26 × 70 × 93mm

ข้อมูลไฟเบอร์ออปติก

ชนิด

เชื่อมต่อ

ประเภทไฟเบอร์

ความยาวคลื่น

แม็กซ์ ระยะทาง

TX power

ความไวแสง

เชื่อมโยงงบประมาณ

OFS-DM-2

ST / SC

มัลติ

850/1310 นาโนเมตร

2 กม

-20 ~ -12 dBm

-30 dBm

10 dBm

OFS-DM-5

เซาท์แคโรไลนา

มัลติ

850/1310 นาโนเมตร

5 กม

-13 ~ -8 dBm

-30 dBm

17 dBm

OFS -DS-25

เซาท์แคโรไลนา

สถานะโสด

1310 นาโนเมตร

25 กม

-14 ~ -8 dBm

-32 dBm

18 dBm

OFS -DS-40

เซาท์แคโรไลนา

สถานะโสด

1310 นาโนเมตร

40 กม

-8 ~ -3 dBm

-33 dBm

25 dBm

OFS -DS-60

เซาท์แคโรไลนา

สถานะโสด

1310 นาโนเมตร

60 กม

-3 ~ 0 dBm

-36 dBm

33 dBm

OFS -DS-80

เซาท์แคโรไลนา

สถานะโสด

1550 นาโนเมตร

80 กม

-10 ~ -5 dBm

-35 dBm

25 dBm

OFS -DS-100

เซาท์แคโรไลนา

สถานะโสด

1550 นาโนเมตร

100 กม

-5 ~ 0 dBm

-36 dBm

31 dBm

OFS -DS-120

เซาท์แคโรไลนา

สถานะโสด

1550 นาโนเมตร

120 กม

0 ~ 3 dBm

-36 dBm

36 dBm


ข้อมูลการ สั่งซื้อ

แบบ

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

OFS-DM

ตัวแปลงสื่อมัลติโพรโทคอล 10 / 100M ซึ่งเป็นระยะทางสูงสุดของเส้นใยแสงสูงสุดถึง 2/5 กม.

OFS-DS-xx

10 / 100M singlemode Media Converter, ระยะทางเส้นใยสูงสุดตั้งแต่ 20 ถึง 120 กม., xx สำหรับระยะทาง

รายละเอียดการติดต่อ
Ms.Jenny Mo

WhatsApp : 8613724374817